Shunie
JF-Expert Member
- Aug 14, 2016
- 157,394
- 465,217
Hii sijajua kama ni story yaan kanishangaza sanaShunia mama mpenda mastori... ningeahangaa kukukosa hapa
[emoji2099][emoji2099]......[emoji28]
Hii sijajua kama ni story yaan kanishangaza sanaShunia mama mpenda mastori... ningeahangaa kukukosa hapa
[emoji2099][emoji2099]......[emoji28]
Sasa si uendelee acha storyhaha kuna dharula niliipata.
Wewe ni fwalaaMKASA UNAENDELEA......
Tulipofika mbele kidogo mara akanishika Kidevu huku akilegeza macho huku mkono wake wa kushoto akiuchomeka katikati ya mapaja yake... . Nikamuuliza "Baby una nini tena , mbona hivyo? "
Akajibu kwa sauti ya mahaba , na kusema..... Nitekenye huku Hubby.
Nilipotaka kumshika katikati ya kifua chake, wakati naupeleka mkono wangu, Ghafla Umeme ukakatika , kama vile Tanesco walijua Temba leo anaua. Kumbe yote hiyo ilikuwa tunasikiliza nyimbo ya Mh. Temba na Dully sykes. ... [emoji2][emoji28][emoji24][emoji23][emoji4][emoji9][emoji14][emoji9][emoji3059][emoji9][emoji14][emoji854][emoji13][emoji14]
Haha heshima kwako we mdadaMkaka mwenye kidevu chake heshima kwako
Ahahahaha..!!Alaf baada ya hapo umeme ukarudi ndo kumuona mgonjwa wa njano ananawia mikono kwa kina Theo Walcott kwa mujibu wa Musiba na Mama ake Ng'ombe kwenye pikipiki ya miwa si ndio yule Sam Sasali ni usiku bado labda atakula dagaa wa S 2 Kizzy wala usiogope Shuka ni Kandambili za unga....MKASA UNAENDELEA......
Tulipofika mbele kidogo mara akanishika Kidevu huku akilegeza macho huku mkono wake wa kushoto akiuchomeka katikati ya mapaja yake... . Nikamuuliza "Baby una nini tena , mbona hivyo? "
Akajibu kwa sauti ya mahaba , na kusema..... Nitekenye huku Hubby.
Nilipotaka kumshika katikati ya kifua chake, wakati naupeleka mkono wangu, Ghafla Umeme ukakatika , kama vile Tanesco walijua Temba leo anaua. Kumbe yote hiyo ilikuwa tunasikiliza nyimbo ya Mh. Temba na Dully sykes. ... [emoji2][emoji28][emoji24][emoji23][emoji4][emoji9][emoji14][emoji9][emoji3059][emoji9][emoji14][emoji854][emoji13][emoji14]
Marahaba jamani mzima ww baba wa mtoto mzuriHaha heshima kwako we mdada
Acha mzee kuna homa ya ini
Watu wengine tushapewa kingaAcha mzee kuna homa ya ini
Lala tu shunie.... maana mleta uzi kakimmbiaHii sijajua kama ni story yaan kanishangaza sana
Niko poa mremboMarahaba jamani mzima ww baba wa mtoto mzuri
Hivi huyo kwenye avatar ni wewe? [emoji12][emoji12]Niko poa mrembo