Huyu mama anaendesha basi la kampuni gani Mbeya-Dar?

Huyu mama anaendesha basi la kampuni gani Mbeya-Dar?

Asee sipandi basi la mikoani linaloendeshwa na mwanamke I don't trust them ila inaonekana ni raha kundeshwa nao


Mkuu naomba uniamini, wanafuata sheria za barabarani hamna mfano, wametulia hamna mfano, safari inakuwa very enjoyable, nimefanya safari nyingi wakiendesha hao watu, wanakuwa wametulia concentration yao ni kwenye njia tofauti na baadhi ya madereva wa kiume wana macho mengi na kutafuta ujiko hasa kama siku hiyo amesafiri na small house
 
Mkuu, hebu fafanua vizuri tuone kosa lake, kwani kuovateki malori manne kama mbele kweupe ni kosa?...
Kabla hujaovertake unatakiwa uone mbele angalau mita 300 kwa kukadiria, sasa lori nne mbele ni ngumu kidogo kuzingatia hayo...
 
Hao cha mchezo kuna dada anaendesha gari ya mafuta kwenda Congo, na nchi za kusini ana rasta fulani hv, akiwa kwenye gari huwezi kimjua kirahisi.
 
Hao cha mchezo kuna dada anaendesha gari ya mafuta kwenda Congo, na nchi za kusini ana rasta fulani hv, akiwa kwenye gari huwezi kimjua kirahisi.
Eee bwana eee kumbe naww unamfahamu...a see alifanyaga mbwembwe mitaa ya Ubungo kwenye foleni pale alikuwa anatoka Congo alooo hadi namm nikatamani kuwa dereva....shikamoo yule Dada na konda wake pia alikuwa mwanamke Aaah watu waliwasha giliaje....noma sanaaaa
 
Jinsi technologia ilivyoendelea sasa hivi hata bibi anaweza endesha lori la kisasa la tani 40...namaanisha kuendesha kama kuendesha tuu(kukanyaga mafuta kwenda mbele)....sio mambo ya rivasi, kukata kona na trela, kupanda na kushusha milima etc.
Kwani hizo rivasi na kona analibeba gari hadi ashindwe?
 
Kabla hujaovertake unatakiwa uone mbele angalau mita 300 kwa kukadiria, sasa lori nne mbele ni ngumu kidogo kuzingatia hayo...
Lori nne zinakuwa na urefu wa mita 300? Kama we siyo dereva unaweza kushangaa
 
Wanawake ni waangalifu katika kuendesha. Tatizo lao (wengi, si wote) ni akili kukosa uwezo wa kutoa maamuzi magumu na ya haraka inapotokea ajali. Hili ni tokeo la utafiti wa miaka ya nyuma kwa marubani wa ndege wanawake.
 
Lori nne zinakuwa na urefu wa mita 300? Kama we siyo dereva unaweza kushangaa
Wee jamaa unaonekana mbishi kwali kweli, nikikuuliza swali kama hilo ulilouliza wewe labda ndo utanielewa!!
Hizo lori nne barabarani zinaungana kama mabehewa ya Train??

Kawaida magari zaidi ya mawili yakiongozana ni ngumu kuona mbele ya gari la mwisho kwa hizi barabara zetu mkuu..!!

Vinginevyo utakuwa umeamua tu kuwa mpinzani..
 
c7bf12008873102b3fa50a1d926a9a70.jpg
 
Huyo ndo Nusura anaendesha basi linaloitwa Trinity linafanya safari zake Dar to Rwanda.
 
Back
Top Bottom