Huyu mama anaendesha basi la kampuni gani Mbeya-Dar?

Huyu mama anaendesha basi la kampuni gani Mbeya-Dar?

Kama umefuatilia hapo nimeuliza huyo Nusura Mohammed alishaacha Ndenjela since 2014 swali langu ni huyo mama nilieuliza ndie yupo Tashriff? !
Yupo mmoja anaendesha machame safari moshi-dodoma
Asee sipandi basi la mikoani linaloendeshwa na mwanamke I don't trust them ila inaonekana ni raha kundeshwa nao
 
Kazi ni kazi naa haina jinsia mladi unauwezo na mamlaka ya kuifanya, hua nachukia kuona mwanamke anadharahaulika anapofanya kazi kama hizo, mbona ni kawaida kuona wanaaume saloon wakiseti na kushonea wanawake maweaving, kwanini ni bog deal kwa mwanamke kuendesha gari, kua konda au vinginevyo, kazi ni kazi mradi anajiheshimu.Nafurahi kuona kuna watu kama ninyi mnaofurahi na kuwasupport wanawake. kama hawa.
njoo tukachome mkaa mama..
 
Anachonifurahisha Nusura ni kufanya sala kabla hajaanza kugonga gia,mara zote nilizopanda ndenjela na siti ya N'yadikwa no 4 lazima huyu mama anaanza kwa sala then anaanza kutafuta wapi apenye kutoka Ubungo,endelea hivohivo nzao Nusura.
 
Huyo mama salute kwake,yuko TASHRIFF PREMIER ,DOM TANGA ,TANGA DOM huyo maza ni bonge la Dereva kwanza anaitembeza basi mpk unafurah,halaf yuko very makini.
 
Kabla hujaovertake unatakiwa uone mbele angalau mita 300 kwa kukadiria, sasa lori nne mbele ni ngumu kidogo kuzingatia hayo...

Kwenye kona sawa...barabara ikiwa imenyooka sioni kweli?
 
K

Hatulipiti gari kwa sababu tu mbele hakuna gari, tunalipita gari kwa kuzingatia kanuni za barabarani na muongozo uliopo barababarani kv mistari nk na hali ya barabara...huyo mama eneo aliloovateki halikuwa salama na mstari ulikuwa hauruhusu, pia mbele palikuwa na kona....JIELIMISHE ZAIDI KWA SEHEMU HII YA KANUNI ZA BARABARANI

Kulipita gari jingine

Kabla ya kulipita gari jingine LAZIMA uhakikishe kuwa:
• barabara haina vikwazo vyovyote
• gari lililo nyuma halijaanza kulipita gari lako
• gari la mbele halijaanza kulipita gari jingine
• kuna upenyo mkubwa wa kutosha mbele ya gari unalotaka kulipita.

Usilipite gari jingine isipokuwa kama una uhakika unaweza kufanya hivyo
bila ya kusababisha hatari kwa watumiaji wengine wa barabara au kwako
mwenyewe. Iwapo una shaka usilipite gari jingine.

Usilipite gari linalotembea au lililoegeshwa:
• iwapo gari linakaribia kutoka upande mwingine – isipokuwa kama
una uhakika unaweza kufanya hivyo bila ya kulilazimisha gari hilo
kupunguza mwendo au kupinda ghafl a ili kukuepuka
• pale gari linalopitwa linaashiria kupinda kulia
• pale ambapo huwezi kuona umbali wa kutosha mbele, mfano kwenye
kona au karibu ya kilele cha kilima
• kwenye makutano
• kwenye alama za pundamilia au karibu na alama hizo au mahali
pengine wanapovuka watembea kwa miguu
• kwenye reli au karibu na reli
• ambapo unatakiwa kuingia kwenye njia iliyo maalum kwa mabasi au
waendesha baiskeli
• ambapo unatakiwa kupita kwenye eneo lenye mistari ya mshazari au
ya umbo la V.
= ambapo kulipita gari jingine hakuruhusiwi kwa alama ya “Hakuna
kulipita gari jingine” au michoro ya barabarani.

NAAMINI MAELEKEZO HAYA YATAKUFAA,YAMO KTK KANUNI ZA BARABARANI.Mwabeja

Nakubaliana na 'kumbusho' lako, lakini kama hakuna vikwazo sioni kama kuna shida....Lakini kama unasema alipita sehemu ambayo haikuwa inamruhusu hapo nitakubaliana nawe. Niliuliza ufafanuzi coz kosa lilionekana ni kuyaovateki malori manne......
 
2014 nilikuwa natoka Dom nakuja Dar kufika chalinze tukakutana na basi fulani hivi ilikuwa mpya mpya kimuonekano jina limenitoka

Yule dereva wa lile basi alitoka spidi na kutu overtake kwa spidi ya ajabu kufika mbele uso kwa uso na scania dereva wetu ikabidi asogee kando kumpisha alivyofanikiwa kupita pita kama vile panya anavyopenya penya na kukoswa bado akawa anaendelea kulikimbiza gari na kuovertake huko mbele mie nilimuona yule driver ni mwansmke ila abiria wengine hawakutambua,basi zima lilipigwa na butwaa na mshangao na minongono kibao

Bahati nzuri lile basi tukafanikiwa kulikuta mile 1 stand ndipo walipomuona yule driver ni mwanamke wacha watu waanze kucheka ,wenye kuongea lake ,watu walishangaa saaana

Popote alipo yule dereva mwanamke heshima kwake ase nampa salute

Alivaa uniform sketi ya blue ,shati jeupe huku akibadilisha gear tu na kuover take mijibaba yenye ndevu alikuwa na fujo sana barabarani

Nimekumbuka hili tukio
Anaendesha gari linaitwa TRINITY linaenda Dar-Kigali, anaitwa Nusura anapiga gia balaa yule dada.....alinifurahisha kitu kimoja wakati anaendesha bus la kampuni ya machame ya Dar-Dom alifika moro kapark bus, muda wa kutoka alipiga reverse kama meter 100 huku akitumia side mirrors tu kuangalia nyuma kitu ambacho madereva wengi hawawezi.
 
Nakubaliana na 'kumbusho' lako, lakini kama hakuna vikwazo sioni kama kuna shida....Lakini kama unasema alipita sehemu ambayo haikuwa inamruhusu hapo nitakubaliana nawe. Niliuliza ufafanuzi coz kosa lilionekana ni kuyaovateki malori manne......
Kwa hiyo utashi wako unakuelekeza kuthibitisha kwamba kuyapita magari manne ni sahihi!
 
Back
Top Bottom