huyu anafahamikaYule wa ndenjela ni Nusura Mohammed PICHANI ila huyu sijui ni kampuni gani View attachment 516685
Kwa anaefahamu atupe jibu maana ni sura ngeni tunamfahamu zaidi yule mama aliekuwa Ndenjela huyu yupo kampuni gani.View attachment 516682
Naam ni A.K.A ya barabarani lakini jina hili hulitumia fbBila shaka ni jina la utani.
Yes mkuu ni kampuni bora kabisa kwa usafiri wa kuaminika from mbeya to darNdenjela ni kampuni ya basi au?
Sio Tashrif?Kwa anaefahamu atupe jibu maana ni sura ngeni tunamfahamu zaidi yule mama aliekuwa Ndenjela huyu yupo kampuni gani.View attachment 516682
Hii thread naona kama ya Madereva wa mabasi na malori mkiulizana vizuri waeza jikuta konda na suka mnabishana humu bila kujijuaMkuu supu ya kongoro inakuhusu
Halafu sijawahi kusikia wamepata ajali[emoji3][emoji3][emoji3] ndo mjue na wao ni binadamu wanachefukwaga sometimes ila ni drivers wazuri sana big up kwa wanawake wote
Kwa anaefahamu atupe jibu maana ni sura ngeni tunamfahamu zaidi yule mama aliekuwa Ndenjela huyu yupo kampuni gani.View attachment 516682
Popote alipo yule dereva mwanamke heshima kwake ase nampa salute
Alivaa uniform sketi ya blue ,shati jeupe huku akibadilisha gear tu na kuover take mijibaba yenye ndevu alikuwa na fujo sana barabarani
Nimekumbuka hili tukio
Very true.Female drivers are always keen and respectful
Kazi ni kazi naa haina jinsia mladi unauwezo na mamlaka ya kuifanya, hua nachukia kuona mwanamke anadharahaulika anapofanya kazi kama hizo, mbona ni kawaida kuona wanaaume saloon wakiseti na kushonea wanawake maweaving, kwanini ni bog deal kwa mwanamke kuendesha gari, kua konda au vinginevyo, kazi ni kazi mradi anajiheshimu.Nafurahi kuona kuna watu kama ninyi mnaofurahi na kuwasupport wanawake. kama hawa.Kwa anaefahamu atupe jibu maana ni sura ngeni tunamfahamu zaidi yule mama aliekuwa Ndenjela huyu yupo kampuni gani.View attachment 516682
Wachaga huwa hawapendi shungi mkuuAlafu huyu atakuwa ni mchaga, wachaga hawapendi ujinga....wanasukuma hadi gogo. Truck za kubeba tani 30, huyo ni wa njia ya Tanga.....safi sana.. Hivi miwani haimsumbui? Maana hapo anaona vioo viwili kwa wakati mmoja
Sasa wewe si ndo uliyempiga picha mkuu, hukumbuki ulikuwa kwenye bus gan wakat unampiga iyo pichaKwa anaefahamu atupe jibu maana ni sura ngeni tunamfahamu zaidi yule mama aliekuwa Ndenjela huyu yupo kampuni gani.View attachment 516682