Huyu hapa Jesca John Magufuli


likandambwasada

likandambwasada

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
5,461
Likes
5,879
Points
280
likandambwasada

likandambwasada

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
5,461 5,879 280
HAKUNA MWANAMKE MBAYA KWENYE PESA, PESA HUBADILISHA KILA KITU
 
tembajr

tembajr

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2016
Messages
430
Likes
428
Points
80
tembajr

tembajr

JF-Expert Member
Joined May 27, 2016
430 428 80
kwa utawala huu huyu dem sidhani kama ana Bf labda kama asitumie ID yake og au huyo bf awe na roho ya paka
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
10,343
Likes
8,141
Points
280
Age
31
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
10,343 8,141 280
Ana meno kama maziwa Safi sana
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,154
Likes
4,011
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,154 4,011 280
Huyo yuko na improper fraction figure......cjawahi kusikia wakiume
 
P

profesional worshiper

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2016
Messages
539
Likes
379
Points
80
Age
41
P

profesional worshiper

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2016
539 379 80
Matokeo yenyewe utata mtupu.
 
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2013
Messages
13,076
Likes
17,401
Points
280
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2013
13,076 17,401 280
Atakae mtongoza huyu dem atakuwa na roho ya Paka
 
UngaUnga

UngaUnga

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2014
Messages
1,731
Likes
1,226
Points
280
UngaUnga

UngaUnga

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2014
1,731 1,226 280
hebu nisaidieni utaratibu wa kujitambulisha kwao na binti wa raisi ukoje hasa kama huyu! wazazi wake wanaishi ikulu! naanza anzaje kwanza!? fursa hii! lakini yenye ukakasi!
 
Zeus1

Zeus1

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2017
Messages
2,650
Likes
2,232
Points
280
Zeus1

Zeus1

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2017
2,650 2,232 280
Kusema kweli she cute tofauti na mnavyomponda
 
monde arabe

monde arabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2017
Messages
3,617
Likes
4,457
Points
280
monde arabe

monde arabe

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2017
3,617 4,457 280
ni uzee tu umeniwahi ingekuwa ndiyo miaka ile ya 1980 ndiyo nimechanua sasa haki ya mama ningetia timu pale magogoni na Landrover119 ya babu kumposa huyu mtoto isitoshe kisukuma nakijua nje ndani lazima tu ningebeba mtoto ningekuwa na mama mkwe mpole ila baba mkwe hajaribiwi sijui ni nani alimwambia atamjaribu
Hakuna m2 ninayemwogopa kama mswahili chini ya jua,akipata habar zako lazma akuweke sawa!
 

Forum statistics

Threads 1,249,902
Members 481,140
Posts 29,714,383