Huyu hapa Jesca John Magufuli


Kisima

Kisima

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
3,763
Likes
2,307
Points
280
Kisima

Kisima

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
3,763 2,307 280
Hauna ya pozi jingine mkuu!?
Sina uhakika sana na mboni ya macho yangu japo nimepepesa vya kutosha!!
Tafadhari usimpandishe kwenye ule uzi wa awali utakuwa hujamtendea haki...(japo yawezekana wao ndo wakawa vilaza zaidi yake...)
 
mbere

mbere

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2015
Messages
6,739
Likes
5,610
Points
280
mbere

mbere

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2015
6,739 5,610 280
Hauna ya pozi jingine mkuu!?
Sina uhakika sana na mboni ya macho yangu japo nimepepesa vya kutosha!!
Tafadhari usimpandishe kwenye ule uzi wa awali utakuwa hujamtendea haki...(japo yawezekana wao ndo wakawa vilaza zaidi yake...)
Sijui ila aweza kuwa amepitwa kwa yote mkuu
DDDD si mchezo
Ni kama kiongozi alivyosema Jana tu kwamba ni kilaza
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
18,767
Likes
31,484
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
18,767 31,484 280
Ridhwani Kikwete baada ya Babake kuwa Rais alikutana na Abbas Mwinyi na Makongoro wakamueleza Changamoto za kuwa Mtoto wa Rais na changamoto zake kwny media.
Ridhwan Kikwete nae ni wajibu wake kukutana na huyu binti kumuandaa kisaikolojia.
 

Forum statistics

Threads 1,249,920
Members 481,156
Posts 29,714,873