Huyu hapa Jesca John Magufuli


Jimjuls

Jimjuls

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
467
Likes
25
Points
45
Age
29
Jimjuls

Jimjuls

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
467 25 45
Inabidi Mkuu awe anatembea naye jukwaani kama anavyofanyaga Obama na akina Sasha na Melia ,...hahahha
 
chavdy

chavdy

Senior Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
179
Likes
113
Points
60
chavdy

chavdy

Senior Member
Joined Feb 29, 2016
179 113 60
Mkuu kanaliza 2011. Ila matokeo yalitoka 2012, piga hesabu 2012 2013 certificate, 2013, 2014, dploma one 2014 2015, kamaliza dploma 2015, 2016 frist year....sasa yeye yupo second year. Jiulize kafikaje
2016-2017 second year, 2017-2018 third year... Kwa mahesabu yako sahiv atakuwa mwaka wa tatu!....mbona ipo sawa tu!
 
butron

butron

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2013
Messages
1,408
Likes
975
Points
280
butron

butron

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2013
1,408 975 280
Huyu ajaomba nafasi UVCCM au anafuata nyayo za watoto wa Mwalimu Nyerere.
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
6,074
Likes
6,747
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
6,074 6,747 280
ni uzee tu umeniwahi ingekuwa ndiyo miaka ile ya 1980 ndiyo nimechanua sasa haki ya mama ningetia timu pale magogoni na Landrover119 ya babu kumposa huyu mtoto isitoshe kisukuma nakijua nje ndani lazima tu ningebeba mtoto ningekuwa na mama mkwe mpole ila baba mkwe hajaribiwi sijui ni nani alimwambia atamjaribu
 

Forum statistics

Threads 1,249,905
Members 481,150
Posts 29,714,485