Huyu, HANAGA Mpinzani BONGO NZIMA


Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
4,476
Likes
2,469
Points
280
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
4,476 2,469 280
...yeah..hajaonekana bado.
 
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2012
Messages
2,099
Likes
103
Points
145
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2012
2,099 103 145
natamani angekuepo tz isingekua hapa.
 
K

Kishalu

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
905
Likes
266
Points
80
K

Kishalu

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
905 266 80
Anasema ikulu ni mahali patakatifu na anayekimbilia Ikulu kwa rushwa aogopwe kama ukoma
 
Columbus

Columbus

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
2,009
Likes
27
Points
135
Columbus

Columbus

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
2,009 27 135
Truth in the heart and not in the words!!
 
B

Badourah

Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
68
Likes
1
Points
0
Age
61
B

Badourah

Member
Joined Jun 10, 2012
68 1 0
Amekosa kupinduiwa mara kibao. Wapinzani awatowe wapi na wote aliwapoteza, unamjuwa Kambona?
 
sifongo

sifongo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2011
Messages
4,758
Likes
3,032
Points
280
sifongo

sifongo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2011
4,758 3,032 280
Nilivyoona hiyo picha nikasimama na kuipigia saluti..........Huyo ndio baba wa Taifa hili so hakunaga kama baba.
 
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2008
Messages
7,728
Likes
27
Points
145
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2008
7,728 27 145
Lakini na Tanzanite yetu isingekuwa imeibwa yote

Mwanzo wa wizi ni yeye Baba yetu kutuachia tuibe na kufilisi mashirika ya umma. Tusidanganywe na wanasiasa uchwara huyu mzee aliburunda na kila kiliopo sasa kilikuwa na msingi kutoka kwake, kuanzia amani, dictatorship, plunder, magendo na kila kitu kiwe kibaya au kizuri.
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,841
Likes
72
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,841 72 145
Bora tu ninyamaze, nimependa hilo tabasamu
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,496
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,496 280
Ngoja aje zomba na mpwae Faizafoxy
 
Last edited by a moderator:
T

Taso

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2010
Messages
1,854
Likes
738
Points
280
T

Taso

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2010
1,854 738 280
Anasema ikulu ni mahali patakatifu na anayekimbilia Ikulu kwa rushwa aogopwe kama ukoma
Mbona yeye alipakimbilia? Au yeye alikuwa amekaa nyumbani kwake Magomeni watu wakaja kumwomba kumtawaza kuwa Rais?

Na hata tukisema yeye hakupenda kukimbilia Ikulu, ilikuaje kuaje ang'ang'anie Ikulu miaka 24, alikuwa kila baada ya miaka mitano "anaombwa na wazee"?
 
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2011
Messages
15,526
Likes
357
Points
180
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined May 24, 2011
15,526 357 180
Angekuwa baba mwanaasha hapo lazima wangetandika zuria la dhahabu
Unajua ukilitaja hilo jina uje unamkumbushia mama Mwanaasha machungu ya mwanae kufeli peke yake shule nzima. Halafu huyo ndiyemtoto pekee wa huyo mama kufeli wakati watoto wa wake wenza Rizi moko walipeta school.
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,862
Likes
1,134
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,862 1,134 280
Mbona yeye alipakimbilia? Au yeye alikuwa amekaa nyumbani kwake Magomeni watu wakaja kumwomba kumtawaza kuwa Rais?

Na hata tukisema yeye hakupenda kukimbilia Ikulu, ilikuaje kuaje ang'ang'anie Ikulu miaka 24, alikuwa kila baada ya miaka mitano "anaombwa na wazee"?

Nakuomba sana umsome Abdulwahid Sykes labda utabadilisha kauli yako....
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Likes
4,664
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 4,664 280
Nikimuona nakumbuka unga wa ngano, nakuvaa nguo za viraka pamoja ukandamizaji wa uhuru wa vyombo vya habari. Huyu Mwl alitawala kundi la wajinga toka mwaka 1960 wananchi wake walikuwa hawajawahi kuona TV wala kufanya mijadala kama hivi. Enzi zake ukikutwa na dola 50 utajuta lazima uende jela.
 

Forum statistics

Threads 1,214,332
Members 462,668
Posts 28,509,323