Huyu binti simuelewi, anajirahisisha sana

Huyu binti simuelewi, anajirahisisha sana

Nashukuru kwa baraka zako,nitapeperusha vyema bendera ya JF
Aisee nimecheka sana, kumbe ulikuwa unataka comments kama za jamaa hapo juu kuhalalisha uzinzi? Mkuu ikimbie zinaa, ukiwa na umri wa kutosha tafuta mke kisha jifunze kuwa muwaminifu. Sitaku support kwenda kuzini japo hata mimi huenda nimepitia mazingira hayo.
 
Usipende kwenda kwa demu au kumgegedea kwake ,itaku-cost maisha yako.
1. Unajua wewe ni wangapi kwenda kwake kabla yako?
Siku mkikutana wanaume 2 au 3 na kila mmoja ajione yeye ndiye mmiliki wa huyo dada! Ndipo mapanga yataamua case.

2. Jiongezee mwenyewe.
Chukua tahadhari ya kiwango cha juu kabisa.
Usiwe unakwenda kichwa kichwa
 
Dogo mm ndo namlipia kodi sasa jichanganye uje ule msosi sisi tule jicho.No free lunch in Tz
 
Kuna binti ni rafiki yangu wa muda mfupi tulikutana kwenye mihangaiko ya kila siku. Sasa amekuwa akinitafuta mida ya usiku ananiuliza naenda lini kumtembelea kwake na nilifanya uchunguzi wangu wa kisayansi nimebaini anakaa peke yake.

Sasa nimekuwa nikimdokeza kuwa nikienda itabidi nile chakula alichonipikia na kawaida yangu nikimaliza kula nalala na yeye anakubaliana nami kwa kila jambo. Dada ni yupo smart kuanzia kichwani mpaka muonekano jambo ambalo linanipa mashaka kwanini anarahisisha mambo hivi haraka haraka.

Mimi nimejipanga nikatie maguu kwake na kinga kwenye wallet ili litakalotokea nisije kujutia baadaye au mnanishauri vipi wazoefu wa hizi mambo nisije kwenda kichwa kichwa nikaibika.
Ukienda,weka bandiko hapa nianze kununua magazeti ya udaku... huenda nikakuona umefurumushwa na ki boksa... au wananyoosha marinda
 
Nyie kimtaani kwetu tunawaita mazebedayo
 
hivi kweli yani na hali ya hewa hii ukapata kabisa mda wa kuandika thread wakati kuna kimgegedo kimejaa chenyewe.


embu acha ujinga nenda kale mzigo fastaaaaaa alafu usisahau mrejesho umeskia....
 
Kuna binti ni rafiki yangu wa muda mfupi tulikutana kwenye mihangaiko ya kila siku. Sasa amekuwa akinitafuta mida ya usiku ananiuliza naenda lini kumtembelea kwake na nilifanya uchunguzi wangu wa kisayansi nimebaini anakaa peke yake.

Sasa nimekuwa nikimdokeza kuwa nikienda itabidi nile chakula alichonipikia na kawaida yangu nikimaliza kula nalala na yeye anakubaliana nami kwa kila jambo. Dada ni yupo smart kuanzia kichwani mpaka muonekano jambo ambalo linanipa mashaka kwanini anarahisisha mambo hivi haraka haraka.

Mimi nimejipanga nikatie maguu kwake na kinga kwenye wallet ili litakalotokea nisije kujutia baadaye au mnanishauri vipi wazoefu wa hizi mambo nisije kwenda kichwa kichwa nikaibika.
Kinga ya nini, yuko smart kichwani Hugo, Hana ngoma.
 
TATIZO WANAWAKE TUKIPENDA ,TUMEPENDA ILA KWA SABABU SIO NATURE YETU 'KUTONGOZA' HILO NI JUKUMU LA WANAUME NA LIPO TANGIA ENZI,HUYO DADA KAKUPENDA ILA ANASUBIRI NATURE IENDE KAMA ILIVYOTAKIWA,KAMA UMEMPENDA 'MTONGOZE' LOL

Umeongea fact. Nimewahi kukumbana na kisa cha namna hii, nilikutana na dada mmoja wakati nimeenda kumtembelea rafiki yangu tukastorika weeeee hadi ilipofika mida ya kuondoka nikasepa zangu. Rafiki yangu akanipigia simu kunieleza huyu dada tulikuwa tunapiga nae stori anaomba nimpe namba yako (nimpe?) nikamruhusu mpe. Siku iliyofuata akanitumia ujumbe wa salamu , tukachart kidogo ikapita, ikawa kila siku asubuhi na jioni lazima anijulie hali na stories za hapa na pale kila mtu anashika lake.

Kutokana na uzuri wake na aina ya kazi anayofanya hata sikuwa na wazo kama angeweza hata kuwaza tu kuwa na mimi( kwa muonekano wangu nilivyo nilivyo) yy ni matawi mno ukilinganisha na mimi hali ya mtu watoto wa kijijini wanaita kajamba nani! haahaaa!.

Mara ya kwanza akaniomba tuonane ,bahati nzuri tukakutana pale kwa rafiki yangu kama kawaida stories za hapa na pale ,kila mtu huyoooo na hamsini zake.

Nilikuja kuambiwa na yule rafiki yangu kwamba yule binti anasema anatamani kampani yako lkn anaogopa kukwambia- nikachukulia matani tu ukizingatia alivyo nikijicheki na mimi aaah haiwezekani.

(Kisa kirefu) mwishowe alikuja kunialika kwake kwa chakula cha jioni nikaenda, tumekula tumepiga stories nikaaga nikaondoka zangu huyooooo. Alikata mawasiliano takribani wiki nzima na mimi nikawa sijashtuka wala nini. Siku tumekutana tena pale kwa rafiki yangu ,tumepiga stories kama kawaida mwishoni naaga yule dada akasema huyu jamaa mtu wa ajabu sana! Jamaa kauliza kwanini? Akasema ana roho ngumu sana- yaani anaweza akampa mgonjwa wa jino mahindi yaliyokaangwa. Tukacheka ,nikasepa zangu.

Uliingia ujumbe kwenye simu yangu" hivi mimi nina kasoro gani? usinifanyie hivo" nikampigia kudodosa sms ile, aiseee alifunguka tu, kwanini unanifanyia hivo- tukaongea saana, nikamweleza ukweli maana alinibananisha au labda una tatizo? nikamwambia tatizo ni ww hadhi yako haiendani na yangu hivo sikuwa aware kbs!

Siku niliyokuja kwenda kulala kwake ndio nikaamini kweli mwanamke akimpenda mwanaume atatumia kila mbinu kujiweka karibu nae ili tu kuchukua attention yake.

Namshauri huyo jamaa aondoe hofu na haina haja ya papara mambo yatajipa tu kadiri ya mipangilio itakavokuwa
 
Back
Top Bottom