mchumi tumbo
JF-Expert Member
- Mar 2, 2018
- 830
- 997
- Thread starter
- #41
Mbona upo speed ndugu,subiri kidogoNitumie namba zake ili umuelewe na ataacha kujilahisisha.
Mbona upo speed ndugu,subiri kidogoNitumie namba zake ili umuelewe na ataacha kujilahisisha.
Kumbe ni mkubwa hivyo ila kumbuka kuwa ukimwi upo na uzinzi sio mzuri
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji3] [emoji23]kumbe njia za kisayansi ndo zinakuaga hivi??
Wanawake nao huwa wanapenda..!!!Kuna binti ni rafiki yangu wa muda mfupi tulikutana kwenye mihangaiko ya kila siku. Sasa amekuwa akinitafuta mida ya usiku ananiuliza naenda lini kumtembelea kwake na nilifanya uchunguzi wangu wa kisayansi nimebaini anakaa peke yake.
Sasa nimekuwa nikimdokeza kuwa nikienda itabidi nile chakula alichonipikia na kawaida yangu nikimaliza kula nalala na yeye anakubaliana nami kwa kila jambo. Dada ni yupo smart kuanzia kichwani mpaka muonekano jambo ambalo linanipa mashaka kwanini anarahisisha mambo hivi haraka haraka.
Mimi nimejipanga nikatie maguu kwake na kinga kwenye wallet ili litakalotokea nisije kujutia baadaye au mnanishauri vipi wazoefu wa hizi mambo nisije kwenda kichwa kichwa nikaibika.
Umewahi?
Amekufa ameoza umebaki wewe tu kuzika ndugu yanguHuwa nampigia muda wowote ninaojisikia na hajawahi kunipa excuse yoyote.Amepanga chumba kimoja tu
Mwache avamie nyumbani kwa scorpionNenda polepole usije ukabakwa.
By the way unamjua aliyempangishia chumba?
Mkuu Mara ya mwisho umetumia ndom lini???ivi kuna watu bado wanatumia ndom??
So trueTATIZO WANAWAKE TUKIPENDA ,TUMEPENDA ILA KWA SABABU SIO NATURE YETU 'KUTONGOZA' HILO NI JUKUMU LA WANAUME NA LIPO TANGIA ENZI,HUYO DADA KAKUPENDA ILA ANASUBIRI NATURE IENDE KAMA ILIVYOTAKIWA,KAMA UMEMPENDA 'MTONGOZE' LOL
Umeongea point na kwa hisia kali sanaHapo kuna kosa moja unataka kukosea, kinga kwenye walet za kazi gn?? acha kwenda kum boa dada wa watu, piha myeku myeku dada wa watu aenjoy, kweli mwenzio aingie gharama za maandaliz ya msosi tena uanze kumuumiza na milambo?? sio feaaaa
hakika mkuuUmeongea point na kwa hisia kali sana