mchumi tumbo
JF-Expert Member
- Mar 2, 2018
- 830
- 997
Kuna binti ni rafiki yangu wa muda mfupi tulikutana kwenye mihangaiko ya kila siku. Sasa amekuwa akinitafuta mida ya usiku ananiuliza naenda lini kumtembelea kwake na nilifanya uchunguzi wangu wa kisayansi nimebaini anakaa peke yake.
Sasa nimekuwa nikimdokeza kuwa nikienda itabidi nile chakula alichonipikia na kawaida yangu nikimaliza kula nalala na yeye anakubaliana nami kwa kila jambo. Dada ni yupo smart kuanzia kichwani mpaka muonekano jambo ambalo linanipa mashaka kwanini anarahisisha mambo hivi haraka haraka.
Mimi nimejipanga nikatie maguu kwake na kinga kwenye wallet ili litakalotokea nisije kujutia baadaye au mnanishauri vipi wazoefu wa hizi mambo nisije kwenda kichwa kichwa nikaibika.
Sasa nimekuwa nikimdokeza kuwa nikienda itabidi nile chakula alichonipikia na kawaida yangu nikimaliza kula nalala na yeye anakubaliana nami kwa kila jambo. Dada ni yupo smart kuanzia kichwani mpaka muonekano jambo ambalo linanipa mashaka kwanini anarahisisha mambo hivi haraka haraka.
Mimi nimejipanga nikatie maguu kwake na kinga kwenye wallet ili litakalotokea nisije kujutia baadaye au mnanishauri vipi wazoefu wa hizi mambo nisije kwenda kichwa kichwa nikaibika.