Huyu binti simuelewi, anajirahisisha sana

Huyu binti simuelewi, anajirahisisha sana

Hapo kuna kosa moja unataka kukosea, kinga kwenye walet za kazi gn?? acha kwenda kum boa dada wa watu, piha myeku myeku dada wa watu aenjoy, kweli mwenzio aingie gharama za maandaliz ya msosi tena uanze kumuumiza na milambo?? sio feaaaa
Mkuu sijui background yake naendaje bila nylon
 
Hapo kuna kosa moja unataka kukosea, kinga kwenye walet za kazi gn?? acha kwenda kum boa dada wa watu, piha myeku myeku dada wa watu aenjoy, kweli mwenzio aingie gharama za maandaliz ya msosi tena uanze kumuumiza na milambo?? sio feaaaa
Ndugu yangu wewe sio bure unataka kumuua mwenzio
 
Usifanye kama ndo unatafuta mtoto azaliwe hapohapo, piga mechi ya kibrazil metch kubwa bila kutoa jasho, maandaliz yazd ya bata
mkuu 1st day kukamia lazima boss asije niona goi goi akanikimbia
 
TATIZO WANAWAKE TUKIPENDA ,TUMEPENDA ILA KWA SABABU SIO NATURE YETU 'KUTONGOZA' HILO NI JUKUMU LA WANAUME NA LIPO TANGIA ENZI,HUYO DADA KAKUPENDA ILA ANASUBIRI NATURE IENDE KAMA ILIVYOTAKIWA,KAMA UMEMPENDA 'MTONGOZE' LOL
 
Back
Top Bottom