Huwa unapata wazo gani unaposikia online business

Dit000

JF-Expert Member
Apr 21, 2017
380
500
na mama samia anahimiza vijanaa wajifunzee tehamaa, unaona hadi kamtolea mfano mliki wa facebook,instgram,na whassap alivyokula hasara bil 7 ndani ya masaa? ni zaidi ya mkopo tuliopewaa tril1.3tsh, yeye mwamba mmoja tu anaumiliki asee, halafu sisi ndo tunautegemea wote nchini, wengne ndo watapigiapo simenti amalizie nyumba yake, wale wazee wa kuchezeshaa BOQ na kutumia teminology ngumu za english wanasiasa wasifahamuu nazani mnanielewa .
 

Dit000

JF-Expert Member
Apr 21, 2017
380
500
Nawakumbukaga wajinga wa Global Alliance na wale Q net
Ni mwendo wa kushoto kulia, mnaitikia "laki na arubaini"

Mbaf sana
ahaaaa nimewahi kwenda semina global alliance pale kawee, wanakuwa wanarushaa vihera vya noti na kupiga pichaa, nilisema ngoja nisikilize kwanzaa pindii hadi mwsho nipate ukwelii kama ni kweli au laaa, nikausoma mchezo wote nilipowaaga tu aliyenitongoza nikamla bloko ya nguvu
 

Miquel

JF-Expert Member
Jul 12, 2021
877
1,000
ahaaaa nimewahi kwenda semina global alliance pale kawee, wanakuwa wanarushaa vihera vya noti na kupiga pichaa, nilisema ngoja nisikilize kwanzaa pindii hadi mwsho nipate ukwelii kama ni kweli au laaa, nikausoma mchezo wote nilipowaaga tu aliyenitongoza nikamla bloko ya nguvu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom