Huwa sipendi wanawake wenye kitabia hiki

Huwa sipendi wanawake wenye kitabia hiki

Hakupendi jiongeze kha! Keshaona unataka kumtumia kingono kwa vizawadi vyako ndio maana anakukwepa,kwa kifupi hauko kwenye mahusiano na huyo Binti,wote mnajua mnachokipata au mnachokitafuta kutoka kwa kila mmoja

Mwenzio anakupa sababu wewe unamuwazia ngono tu jibu lako naona pengine lilikuwa hapendwi simpo mtu anakwamba kasema twende sehem dem anapanga safar nyingine bado unapeleka mfano wako kingono tu daaaaa
 
Mnhhhh

Nyie ndio huwaga mnawezaga mahusiano ni ngono tu,,,I guess una miaka 27 kushuka chini, one day ukishakua mkubwa na kuzoea ngono,,utaona ulikua unaipa uzito mkubwa ngono wakati ni kitu cha kawaida tuu,,,
Kila kitu kwenye mahusiano kina wakati wake na umuhimu wake. Kwangu mimi, hakuna mapenzi bila ngono kama yapo basi hayo ni aina ya mapenzi ya miaka 800 iliyopita, SIYAWEZI.

Hujamuelewa mleta mada hoja yake haijasimama kwenye ngono tu, tupo watu ambao hatupendi uongo unapopata nafasi ya kuwa na mtu muongo kwenye mahusiano ndio unaweza kuelewa vema.

Wangu tulikutana mahali tukapendana na bahati mbaya kwa muda mfupi tuliweza kuonana mara mbili tu baada ya hapo ukatokea utofauti wa makazi. Huyu mtu ikitokea hata mmepanga jambo la msingi analeta uongo linakufa, hata nafasi ya mimi kwenda kumuona ikawa ndogo analeta uongo tu! Nikamwambia njoo basi wewe upajue ninapoishi, bado hii kwake ikawa ngoma nzito. Sasa mtu kama huyu utamvumilia?
 
kwani wanawake ndio wanawaza ngono kuliko hata wanaume na hata ukimpata demu keo ukimchelewesah ahata wiiki mbili tayari kasuguliwa na mwingine ndio maana mabaharia wanafanya fanya haraka ili kuweka ulinzi...ni kwamba kizazi hiki tunapenda ngono
Hii mi naamini ...nikipata manzi nahakikisha nagegeda haraka sana then mambo mengine yanaendelea
 
Kwa jinsi nnavyosoma majibu yako kwenye comment za watu wewe una tatizo nadhani... Maana unasema anakukatalia kulala na wewe na sio directly bali kwa visababu vingi vingi. Mara hataki kukutana na wewe ... Ngoja tu nikupe conclusion ndogo sio unalalamika lalamika huku. Wewe inaelekea una sura personal au muonekano zero. Au labda pia una kasoro nyingine ambayo iko wazi sana na anona aibu kukutana na wewe na kinyaa kulala na wewe.
Sina maana ngono tuuu hapana hiyo kama mfano...

Kwanini mtu aseme anaumwa kumbe haumwi


Kwanini mtu anakwambia ntaenda sehemu fulani ili tuu akuzuge usikitane naye
 
Back
Top Bottom