Huwa sipendi wanawake wenye kitabia hiki

Huwa sipendi wanawake wenye kitabia hiki

MBWAMBO NICHOLAUS JR

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2018
Posts
423
Reaction score
434
Habari za usiku huu wana JF...

Niende kwenye mada mimi mwenzenu kwenye mapenzi na maisha General huwa sipendi tabia ya uongo yaaani UONGO UONGO....

Mfano kuna demu niliwahi kuwa nae kwenye mahusiano ndani ya miezi mitano tuuu nikasitisha mahusiano Kwa sababu ya UONGO na Fake promise janja janja nyingi sana


Ndani ya miezi mitano nilifanikiwa KUPATA mara mbili kila nikimshawishi kuhusu masuala muhimu uswahili mwingi

Mwisho wa siku nikamwambia yaishe wewe endelea na maisha yako nami maisha yangu

Imepita miezi mitatu leo kanicheki ananiuliza hivi nilikua seriously kweli kukatisha mahusiano...
Nikamwambia kuwa YES mana huwa sipendi usanii yaani mdada wa miaka 25 still analeta janja kwa vijana na matumizi anapewa sina mda na watu wa sampuli hii...

Share kitu gani hupendi
 
Maamuzi sahihi, siku hizi wamekuwa wezi wezi na matapeli tu, ukimpata aliyetulia na anayeona mbali shikamana naye.
Habari za usiku huu wana JF...

Niende kwenye mada mimi mwenzenu kwenye mapenzi na maisha General huwa sipendi tabia ya uongo yaaani UONGO UONGO....

Mfano kuna demu niliwahi kuwa nae kwenye mahusiano ndani ya miezi mitano tuuu nikasitisha mahusiano Kwa sababu ya UONGO na Fake promise janja janja nyingi sana


Ndani ya miezi mitano nilifanikiwa KUPATA mara mbili kila nikimshawishi kuhusu masuala muhimu uswahili mwingi

Mwisho wa siku nikamwambia yaishe wewe endelea na maisha yako nami maisha yangu

Imepita miezi mitatu leo kanicheki ananiuliza hivi nilikua seriously kweli kukatisha mahusiano...
Nikamwambia kuwa YES mana huwa sipendi usanii yaani mdada wa miaka 25 still analeta janja kwa vijana na matumizi anapewa sina mda na watu wa sampuli hii...

Share kitu gani hupendi
 
Habari za usiku huu wana JF...

Niende kwenye mada mimi mwenzenu kwenye mapenzi na maisha General huwa sipendi tabia ya uongo yaaani UONGO UONGO....

Mfano kuna demu niliwahi kuwa nae kwenye mahusiano ndani ya miezi mitano tuuu nikasitisha mahusiano Kwa sababu ya UONGO na Fake promise janja janja nyingi sana


Ndani ya miezi mitano nilifanikiwa KUPATA mara mbili kila nikimshawishi kuhusu masuala muhimu uswahili mwingi

Mwisho wa siku nikamwambia yaishe wewe endelea na maisha yako nami maisha yangu

Imepita miezi mitatu leo kanicheki ananiuliza hivi nilikua seriously kweli kukatisha mahusiano...
Nikamwambia kuwa YES mana huwa sipendi usanii yaani mdada wa miaka 25 still analeta janja kwa vijana na matumizi anapewa sina mda na watu wa sampuli hii...

Share kitu gani hupendi
Usiwe deeply immsersed in love with mdada(binti) wa miaka 25 and below,hyo age bado wako ktk stage ya choice,miaka ikienda wanakuwa ktk stage ya chance
Choice stage:-hapa binti anatafuta mwanamme wa ndoto yake
Chance stage:-hapa mwanamke anatafuta mwanamme wa mbele yake(atataman aolewe hata na mtu ambae hampendi)
 
Mnhhhh

Nyie ndio huwaga mnawezaga mahusiano ni ngono tu,,,I guess una miaka 27 kushuka chini, one day ukishakua mkubwa na kuzoea ngono,,utaona ulikua unaipa uzito mkubwa ngono wakati ni kitu cha kawaida tuu,,,
Sina maana ngono tuuu hapana hiyo kama mfano...

Kwanini mtu aseme anaumwa kumbe haumwi


Kwanini mtu anakwambia ntaenda sehemu fulani ili tuu akuzuge usikitane naye
 
Sina maana ngono tuuu hapana hiyo kama mfano...

Kwanini mtu aseme anaumwa kumbe haumwi


Kwanini mtu anakwambia ntaenda sehemu fulani ili tuu akuzuge usikitane naye

Hakupendi jiongeze kha! Keshaona unataka kumtumia kingono kwa vizawadi vyako ndio maana anakukwepa,kwa kifupi hauko kwenye mahusiano na huyo Binti,wote mnajua mnachokipata au mnachokitafuta kutoka kwa kila mmoja
 
Hakupendi jiongeze kha! Keshaona unataka kumtumia kingono kwa vizawadi vyako ndio maana anakukwepa,kwa kifupi hauko kwenye mahusiano na huyo Binti,wote mnajua mnachokipata kutoka kwa kila mmoja
Hahaaaa.....

Najua hujaelewa aiseee....
Nilimtongoza alikubali tukawa friend na yeye aliomba Kuwa if God wish tuwe wanandoa nikasema hamna shida....

Kasheshe vitimbi vyake mmmmm...

Uswahili mwingi
Promise fake
Janja janja isiyo na mashiko

Ila vyangu anapenda kula


Ndio mana nimesema watu wa sampuli hii siwapendi
 
Usiwe deeply immsersed in love with mdada(binti) wa miaka 25 and below,hyo age bado wako ktk stage ya choice,miaka ikienda wanakuwa ktk stage ya chance
Choice stage:-hapa binti anatafuta mwanamme wa ndoto yake
Chance stage:-hapa mwanamke anatafuta mwanamme wa mbele yake(atataman aolewe hata na mtu ambae hampendi)
Sipo deeply mkuu....


Sema mimi nina hasira sana mtu akienda out of agreement hata kwenye biashara
 
Back
Top Bottom