Huwa sipendi wanawake wenye kitabia hiki

Huwa sipendi wanawake wenye kitabia hiki

Hakupendi jiongeze kha! Keshaona unataka kumtumia kingono kwa vizawadi vyako ndio maana anakukwepa,kwa kifupi hauko kwenye mahusiano na huyo Binti,wote mnajua mnachokipata au mnachokitafuta kutoka kwa kila mmoja
Halafu leo imepita miezi mitatu ananitafuta turudiane


Hahaaa wanawake
 
Chief, ukiona anakudanganya ujue hakupendi wewe utakua sub [emoji3][emoji3][emoji3] fanya mengine.

By the way, infact kama moyo wako hauna AMANI naye achana naye.
 
Chief, ukiona anakudanganya ujue hakupendi wewe utakua sub [emoji3][emoji3][emoji3] fanya mengine.

By the way, infact kama moyo wako hauna AMANI naye achana naye.
Niliachana naye miezi mitatu imepita

Sasa leo kanicheki anaomba turudiane yaishe kajirekebisha saivi
 
Hahaaaa.....

Najua hujaelewa aiseee....
Nilimtongoza alikubali tukawa friend na yeye aliomba Kuwa if God wish tuwe wanandoa nikasema hamna shida....

Kasheshe vitimbi vyake mmmmm...

Uswahili mwingi
Promise fake
Janja janja isiyo na mashiko

Ila vyangu anapenda kula


Ndio mana nimesema watu wa sampuli hii siwapendi

Hahaaa sasa kwa nini akawa anakuavoid?

Kukwepa ni dalili kwamba , she is not ready to commit herself into this relationship with you...

Initially alikupenda labda ndio maana akasuggest muwe marafiki ila with time akagundua you are not a real match for her I mean /expectations zake kwako zimekua tofauti, hivyo anaku avoid because she is feeling guilty

Hizi ni assumptions tu ndugu
 
Hahaaa sasa kwa nini akawa anakuavoid?

Kukwepa ni dalili kwamba , she is not ready to commit herself into this relationship with you...

Initially alikupenda labda ndio maana akasuggest muwe marafiki ila with time akagundua you are not a real match for her I mean /expectations zake kwako zimekua tofauti, hivyo anaku avoid because she is feeling guilty

Hizi ni assumptions tu ndugu
Na kurudi kuomba msamaha tena leo after three month kuna nini kaona kwangu au ananichora
 
Usiwe deeply immsersed in love with mdada(binti) wa miaka 25 and below,hyo age bado wako ktk stage ya choice,miaka ikienda wanakuwa ktk stage ya chance
Choice stage:-hapa binti anatafuta mwanamme wa ndoto yake
Chance stage:-hapa mwanamke anatafuta mwanamme wa mbele yake(atataman aolewe hata na mtu ambae hampendi)
mmh mi nna iyo 23 ila nishakua jaman..sio wote wa umr uo wako ivo.
 
Sipendi kuona mwanaume anaumizwa na mapenzi alafu ina muumiza ndani kwa ndani kama wewe
Wewe utakuwa ndugu yangu.

Mimi ukizungusha/kuongopa mara ya kwanza naweza kukuelewa ila inategemeana na uongo nilioambiwa, ukizingua mara ya pili tu nawaza kutafuta mbadala wako siku hiyo hiyo uliyozingua hata kama una dharura ya ukweli.

Sipendi niikoseshe furaha na amani nafsi yangu kwa ajili ya uongo wa mtu mwingine.
Ndiyo maana promises naziheshimu sana.
 
mmh mi nna iyo 23 ila nishakua jaman..sio wote wa umr uo wako ivo.
Hiyo avatar nina uhakika ni yakwako[emoji23][emoji23] kama umekuwa huwezi nunua suruali ya aina hiyo, mbaya zaidi ukajipiga picha na kuiweka profile[emoji23][emoji23]

Labda kama umetoka madongo kuinama
 
Hiyo avatar nina uhakika ni yakwako[emoji23][emoji23] kama umekuwa huwezi nunua suruali ya aina hiyo, mbaya zaidi ukajipiga picha na kuiweka profile[emoji23][emoji23]

Labda kama umetoka madongo kuinama
hahaaa et nna uhakika haya
 
Back
Top Bottom