Kasema jamani 21, mbonaa??
Una umri gani....?
Una umri gani....?
Athante thana.Jaman pole sana
Karibu[emoji4]Athante thana.
Watakuwisha siku ukitimiza miaka 21 na Miezi 5 au unawachagulia siku ya kukuwisha ? make kila siku na saa unaongeza umriHabarini za humu wadau juzi tarehe sita mwezi wa 12. Nilikuwa nasherekea siku yangu ya kuzaliwa kwa kutimiza miaka 21.
Basi nikajipostia picha yangu na baadhi ya maneno kujiwish happy birthday kwenye whatsapp status. Cha ajabu wale rafiki zangu kabisa wa karibu wa view tu status halafu hata comment ya kukuwish hamna. Wengine kwenye birthday zao hadi picha zao status huwa naweka nikitarajia pia siku yangu ya kuzaliwa watafanya hivyo lakini hamna.
Nina Gundu au?
Happy belated birthday to you sweetie. Usijitie unyonge bana. Itakua wanakuonea wivu hao kuna vitu umewazidi.
Happy belated birthday, fellow sagittarius
Watu wanatuoneaga wivu sana, na sishangai wewe kuidai tuko so emotional na tunajali vitu vidogodogo!
Kuwa kijana, yaani kabisa mtu unakaa kuzingatia siku ya kuzaliwa?
unaishi kwa ajili ya watu fulani? utakufa kijana yani inaonesha hyo siku furaha yako ilikua inakamilishwa nawewe kupostiwa na marafiki zako kama sio mpenzi wako [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] umeona uje kwa gia ya marafiki
Happy belated birthday to you sweetie. Usijitie unyonge bana. Itakua wanakuonea wivu hao kuna vitu umewazidi.
Hahahahah demu wangu kanipost ila Friend’s sasa ina maana ni fake niggas
Not importantHabarini za humu wadau juzi tarehe sita mwezi wa 12. Nilikuwa nasherekea siku yangu ya kuzaliwa kwa kutimiza miaka 21.
Basi nikajipostia picha yangu na baadhi ya maneno kujiwish happy birthday kwenye whatsapp status. Cha ajabu wale rafiki zangu kabisa wa karibu wa view tu status halafu hata comment ya kukuwish hamna. Wengine kwenye birthday zao hadi picha zao status huwa naweka nikitarajia pia siku yangu ya kuzaliwa watafanya hivyo lakini hamna.
Nina Gundu au?
Hahha kwani ni bday yako leo??Na mimi naomba uniwish Birthday...!
Pole.Habarini za humu wadau juzi tarehe sita mwezi wa 12. Nilikuwa nasherekea siku yangu ya kuzaliwa kwa kutimiza miaka 21.
Basi nikajipostia picha yangu na baadhi ya maneno kujiwish happy birthday kwenye whatsapp status. Cha ajabu wale rafiki zangu kabisa wa karibu wa view tu status halafu hata comment ya kukuwish hamna. Wengine kwenye birthday zao hadi picha zao status huwa naweka nikitarajia pia siku yangu ya kuzaliwa watafanya hivyo lakini hamna.
Nina Gundu au?