Goddess
JF-Expert Member
- Jan 3, 2014
- 7,397
- 25,841
Kwann jamanMi nafikiri ofa uliyompa ni nzuri sana, ningekuwa mimi, kuanzia leo ningeachana na rafiki zangu wote na kwenye group lao ningejitoa afu ningebaki na rafiki wewe tu.
Kwann jamanMi nafikiri ofa uliyompa ni nzuri sana, ningekuwa mimi, kuanzia leo ningeachana na rafiki zangu wote na kwenye group lao ningejitoa afu ningebaki na rafiki wewe tu.
Asante kaka umenena, me mwenyewe nilikuwa soft sana zamani kumbe wananifanya fursa sasa hivi wanaonja joto la jiwe kabisaKijana kwanza pole sana! Ila cha msingi zingatia kwamba maisha hayawezi kukupa kila kitu unachotaka and never expect anything from anayone maana utapata tabu sanaa! kama unatoa kitu, msaada, unapost unafanya anything basi fanya kwa utayari wako wewe wala usitegemee ifike zamu yako ufanyiwe sawa.
Katika maisha jifunze ku lose pia, katika safari ya maisha you will lose a lot of battles, utapoteza vitu na watu uwapendao, utakosa kazi unayoipenda sana, sasa jizoeshe mapema la sivyo utakuja kujinyonga. Hata mimi zamani nilikua soft kama wewe, niliteseka mnoo, but nilipata experience ya ku lose and now i understand unaeza kupata au kukosa cha msingi don’t lose hope.
Ushauri wangu tafuta pesa na status kijana. Hao rafiki zako wote watakupost mpaka ushangae. Na kama unataka kulipiza kisasi basi “BE SUCCESSFUL” this is the best revenge of all times
Ahsante
Aibu naona mm embu jikaze we mtoto wa kiume alaaa iv shule mnafungua Lin
Bora walivo acha kuliko kukupost kinafiki
We ni rafiki mwema, kama umemuhakikishia "wishing nyingi hadi washangae" kwenye birthday yake kwanini aendelee kuwa na hao wa mtaani kwake ambao hawathamini furaha yake. Sipendi aumie tena we kuwa nae bana.Kwann jaman
Happy birthday[emoji258][emoji258]Habarini za humu wadau juzi tarehe sita mwezi wa 12,nilikuwa nasherekea siku yangu ya kuzaliwa kwa kutimiza miaka 21...Basi nikajipostia picha yangu na baadhi ya maneno kujiwish happy birthday kwenye whatsapp status...Cha ajabu wale rafiki zangu kabisa wa karibu wa view tu status halafu hata comment ya kukuwish hamna,wengine kwenye birthday zao hadi picha zao status huwa naweka nikitarajia pia siku yangu ya kuzaliwa watafanya hivyo lakini hamna...Nina Gundu au?
Hivi na ww hbd yako lini vile mpenzi? Nisije kuwa kama marafiki wa mleta thread.Khaaa ungeenda kulalamikia friends zako ss mm nilijua shida yako ni kupata wishes
Kumbe shida yako ni kupata wishes za friends?!
Tafadhali kawalalamikie whatsup huku hawataona
We ni rafiki mwema, kama umemuhakikishia "wishing nyingi hadi washangae" kwenye birthday yake kwanini aendelee kuwa na hao wa mtaani kwake ambao hawathamini furaha yake. Sipendi aumie tena we kuwa nae bana.
Kuna mambo mengi ya kufanya zaidi ya hiyo birthday party yako.
Hayo mambo yamebaki kwa akina dada ambao hawajaolewa, hivyo faraja zao na furaha na hasira zao wanazimalizia huko!
Siyo kila kitu ukitilie maanani! Yaani hilo tu ndiyo likukosanishe na marafiki zako!?
Happy birthday to you!
Ahh unasahau mara hiiiHivi na ww hbd yako lini vile mpenzi? Nisije kuwa kama marafiki wa mleta thread.
Haha offer ishakua rejected hakuna namna tenaWe ni rafiki mwema, kama umemuhakikishia "wishing nyingi hadi washangae" kwenye birthday yake kwanini aendelee kuwa na hao wa mtaani kwake ambao hawathamini furaha yake. Sipendi aumie tena we kuwa nae bana.
Omba wewe um Pm bana, utampaje mtoto wa kike namba yako akupigie aaah😂😂😂😂Ani pm basi
Uzuni nimeona mie ujue.😭😭😭😭Haha offer ishakua rejected hakuna namna tena
Happy belated birthday to you sweetie. Usijitie unyonge bana. Itakua wanakuonea wivu hao kuna vitu umewazidi.Just imagine,ungekuwa wewe inamaana your nothing to them?
Jaman pole sanaUzuni nimeona mie ujue.[emoji24][emoji24][emoji24][emoji24]