Huu mwamba unaweza kushuka?

Huu mwamba unaweza kushuka?

Sister Abigail

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2020
Posts
4,817
Reaction score
14,926
Huo mwamba kiasili naona hauwezi kushuka.

Na ikiwa utashuka je unaweza kuzuiliwa na huo mti?

1791794601256.jpg
 
Hauwezi kushuka kwani huo mti utakuwa na kazi gani? mti utafanya kazi yake ya kuzuia
Mwamba kiuhalisia una uzito wa Tani ngapi?
Na huo mti unafit kuzuia huo mwamba?
Ni Nyenzo sahihi ya kuzia huo mwamba
 
Ukifikiria Kwa upana nimeacha ujumbe pale.ila wewe unaona picha kwamba sio halisi ni AI😊
Hii ndio maana ya ''Wewe tena?''

Mada ipo jukwaa la Chit chats halafu nifikiri kwa upana?
Image ni AI content,

Ni mpumbavu pekee ndio ataamini kua huo mti unaweza kuzuwia hilo jiwe kama litavutwa na Earth gravitation force,
Hata huo mti ungekua ni chuma hauwezi kuzuwia hapo coz huo mti wenyewe kwanza haupo 90 Degree na hata ungekua 90 deg hauwezi kuzuwia.
 
Back
Top Bottom