Sahihi kabisa,Mawe ya hivyo husambaa sehemu kubwa arhini na kushuka ni ndoto ya mchana
Unafikiri ndio nitaona wivu?
Andaa maziwa, halua nakuletea soon 😋Najua kua halua haina makombo.
🙄
Maziwa si unayo wewe?
ringa kihesaMwanza maeneo ya Shinyanga na Iringa Dodoma sehemu baadhi Tanga milimani kule Lushoto ndio kuna hio mimawe imejikalia tu wewe unaenda kujenga kibanda chako chini ya jiwe unatafuta nini?
Hata wewe unayo kwenye naniliuu, ya kwako yana high protein concentration 🤣 🤣Maziwa si unayo wewe?
Au mimi ndio sijaelewa?