Hukumu ya Chenge- mwenye habari anijuze


quimby_joey

quimby_joey

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
361
Likes
24
Points
35
quimby_joey

quimby_joey

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
361 24 35
Napenda kufahamu huyu fisadi Chenge leo ndio ilikuwa hukumu yake kwenye ile trafic case inayomkabili pale mahakama ya kinondoni...mwenye taarifa zaidi anijuze
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,406
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,406 5,796 280
wanaiogopaa sana hiyo hukumuu
 
Ba Martha

Ba Martha

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2010
Messages
338
Likes
4
Points
35
Ba Martha

Ba Martha

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2010
338 4 35
hawezi kwepa hiyo hukumu milele.... must aozeee jela!!!! swain.:whoo:
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,863
Likes
8,686
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,863 8,686 280
siku ya HUKUMU hakimu atajitoea
weka kumbukumbu ya hii leo
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
itasikilizwa tarehe 29 mwezi huu
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,957
Likes
334
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,957 334 180
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,211
Likes
385
Points
180
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,211 385 180
Hivi kumbe mshtakiwa akifiwa hukumu inaweza kuahirishwa?
Vipi kama huyo mshtakiwa yupo mahabusu na akapata msiba hukumu inaweza kuahirishwa?
Na je anaweza kuruhusiwa kuhudhuria huo msiba?
Wataalam wa sheria naombeni mnijuze...........
Kuahirisha kesi ni discretion, sio mandatory! Hata hivyo mahabusu hawaruhusiwi kutoka unless kama watapewa dhamana!
 
F

fredqbcc

Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
8
Likes
0
Points
0
F

fredqbcc

Member
Joined Dec 8, 2010
8 0 0
Hukumu yake itazingatia pia precedents.Hujui wengi wao walifungwa kama matax drivers, madereva wa daladala, mabasi ya abiria etc. HEEE al;ikuwa mwanasheria mkuu sheria itamuogopa mwaka huu.
 

Forum statistics

Threads 1,235,806
Members 474,742
Posts 29,236,473