Nshonzi
JF-Expert Member
- Jul 19, 2016
- 3,057
- 1,882
Tembo wanaisha maporini sasa wamebakia majoka makubwa tu yenye makengeza aka AnacondaBora ma dentists kuliko mafisadi
Tembo wanaisha maporini sasa wamebakia majoka makubwa tu yenye makengeza aka AnacondaBora ma dentists kuliko mafisadi
Kweli Change,bulembo,Sofia simba,uvccm na mnunua MV DSM ingekuwa China wangenyongwa kwa kamba mpaka kufaBora ma dentists kuliko mafisadi
Wakaifuta ccm na sasa hivi ccm kilimanjaro imebakia na milingoti ya bendera tuwewe mwehu kweli! Halafu wakafanyaje?
Wewe mkurya tangu lini ukajua kiswahili ingawa unajidai kuwa mzanakiForeni=Foleni
Unalazimisha maelewano kwa ni nani aliegombana?Maneno hayavunji mfupa ndio siasa,hakuna haja ya kupigana au kutambiana,mnaumiza watu wengine.Bila maelewano tunakwenda pabaya.
Haya maneno ya risasi unaona ni sawa kweli? Kwa nini wapigwe risasi? Hivi malipo ndo yanawafanya muwe wakatili hivi? Je mnasali kweli nyie watoto wa nyoka? ???Wasichokijua chadema na Viongozi wake viazi
Wazungu hawana interest na kinachoendelea TZ hata kama Viongozi wote wa ukawa wakipigwa risasi hakuna Mzungu atakayesema chochote! Hivyo hilo la kusema mmeita vyombo vya kimataifa labda vya Kenya lkn siyo vya Wazungu hapo mnapoteza muda!
Majizi mnayo mmeyakumbia ,mafisadi mmeyakumbatia akina sumae na lowasa,majangili yanafugwa na Chadema kama vile mboweMaccm majizi mafisadi na majangili UKUTA LAZIMA UJENGWE
Nilikuwa naamini hivyo kwa Tanzania hadi baada kuona matokeo ya kura ya mwaka jana nikagundua CCM bado ina wafuasi wengi ila tu hawaongei sana.Binadamu akichoka ni kiumbe hatari sana hata mnyama hamfikii!
Haya maneno ya risasi unaona ni sawa kweli? Kwa nini wapigwe risasi? Hivi malipo ndo yanawafanya muwe wakatili hivi? Je mnasali kweli nyie watoto wa nyoka? ???
Mkuu hii habari hebu ifungulie nyuzi yake siku moja tuijadili kumbe hawa njaa kari mzigo umekatwa hahahahaMkuu siku hizi wamepunguziwa posho ni buku 2 na maneno ya kejeri ya UKITAKA CHUKUA HUTAKI WACHA
Ku quote thread nzima ndio unaandika maneno mawili tena yenye shombo?Mbowe si amekimbilia Dubai (UAE) au ametoa Hotuba akiwa mafichoni?
Mungu wangu..... Pale wizarani kumbuka kuna albino... Ni kazi ya Mungu[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]
Tayari mkuu na hii ni habari ya kweli kabisaMkuu hii habari hebu ifungulie nyuzi yake siku moja tuijadili kumbe hawa njaa kari mzigo umekatwa hahahaha