Mmawia
JF-Expert Member
- Aug 20, 2013
- 123,261
- 98,288
Cc😛ascoAchana na Pasco, akili zake naye zinataka kufanana na za Mzee Mwanakijiji.
Cc😛ascoAchana na Pasco, akili zake naye zinataka kufanana na za Mzee Mwanakijiji.
Mbona kila siku na nyinyi mnachukua buku 7Acheni maneno mengi andamaneni bhana kila siku matamko?
Hata Dikiteta Idi Amini alitumia uamirijeshi wa jeshi lake la Uganda lakini baadaye yakamshinda akawa mkimbizi, Magu asimdhihaki Mungu kukandamiza demokrasia kwa kulitumia jeshi la watanzania vibaya.Jpm hawezi kuonywa na mtu felia kama huyu.
Hahahahahaaaaa. Mbowe form four. Mnyika form six. Kubenea la sabaMafelia wamejaa ndani ya ccm na ukileta ubishi tutaanza kumwaga vyeti vyao hapa jamvini
Mwambie mwenyekiti ajumuike na sisi kwenye maandamano siyo tupigwe sisi yeye akituangalia kwenye TV tu na familia yake
Siyo viongozi tu mamilioni ya watanzania tutakuwepo mtuonyeshe cha mtema kuniMagufuli ameshawaambia watangulie viongozi wa chadema kwenye maandamano wakione cha mtema kuni
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]Imani zingine bwana!Mbowe huyo huyo ambaye maamuzi yake ni sawa na makengeza yake eti anamuonya JPM!Jamani,mwenye nguvu anaitwa power!
Subirini mshughulikiweHata Dikiteta Idi Amini alitumia uamirijeshi wa jeshi lake la Uganda lakini baadaye yakamshinda akawa mkimbizi, Magu asimdhihaki Mungu kukandamiza demokrasia kwa kulitumia jeshi la watanzania vibaya.
Wewe zako nilini zimetulia?Inawezekana wewe ndio akili zako hazijakaa sawa
Wanamuonya rais vikali na hapo hapo wanasema huu ni utawala wa kidikteta. Makubwa. Wanafahamu ni nini wanachoongea? Huu uasi wa wazi wazi ni lazima ukomeshwe. Hauvumiliki.Shikeni adabu nyie... Mnamuonya vikali rais kwa kitu gani? Hakuna sababu ya kubweka kila saa ili watu wakuoneni bado mpo wakati cdm has become irrelevant and a reactionary party.
Hivi kesho Lusinde au "Msukuma" akichaguliwa kuwa mwenyekiti wa CCM, binafsi utafanyaje, na je wananchi walio mchagua waliangalia au kuzingatia nini?yupi??
Sendeka form gani?na ukibisha tunatupia certificate yake hapa jamviniHahahahahaaaaa. Mbowe form four. Mnyika form six. Kubenea la saba
Pitia mafaili yako vizuriTar.1 pia kufanyike maandamano ya kumshinikiza Mbowe aache udikteta wa kung'ang'ania uenyekiti wa Chadema ,Mbowe kawa mwenyekiti wa Chadema kabla JK hajawa rais wa Tanzania.
Wewe ndiye umezoea kushughulikiwa hapo lumumbaSubirini mshughulikiwe
Sawa lakini kuna ma-Dr.ambao hawajui hata maana ya VAT!Hahahahahaaaaa. Mbowe form four. Mnyika form six. Kubenea la saba
Sendeka kapata alama gani?Form six? Aitoe wapi. Form four kapata ziro hiyo form six kafikaje?
hivzo pHD zenu zinatsaidia nini sasa wakati watu wanalia njaa tu mtaaninaskia mwenyekiti wetu mbowe kaishia form six? kuna ukweli wowote?? pamoja makamanda
mmh elimu ya lusinde ni sawa sawa na elimu ya ole nangole mbunge wa longido-chadema, elimu ya msukuma ni sawa na elimu ya sugu mbunge wa mbeya mjini, by the way hayo ya ccm, mm hayanihusu! mi nazungumzia chama changu CHADEMA, a.k.a chama kubwa!!Hivi kesho Lusinde au "Msukuma" akichaguliwa kuwa mwenyekiti wa CCM, binafsi utafanyaje, na je wananchi walio mchagua waliangalia au kuzingatia nini?