Hongera Wasafi Tv

george tiru

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2018
Messages
204
Points
250

george tiru

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2018
204 250
Jana nilikuwa naangalia kipindi chenu cha Women matters, kipindi kizuri ila kilikuwa hakina utulivu, hujui nani mgeni nani muongozaji, kila mtu anongea tu kama wako Baa, infact kiliboa sana, angalieni tv zingine.
 

Norshad

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2013
Messages
4,521
Points
2,000

Norshad

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2013
4,521 2,000
Nakosa cha kuchangia mkuu ngoja nipite maana Tangu majukumu yazidi sipati hata muda wa bahati mbaya wa kuwa na TV karibu..redio kidogo nasikiliza juu kwa juu.
 

Forum statistics

Threads 1,382,772
Members 526,476
Posts 33,837,346
Top