Hongera Kikwete


zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Natoa pongezi na hongera zangu za dhati kabisa kwa Rais Jakaya Mrisho Kikwete.

Toka wazo hadi udahili wa mwanzo mpaka leo tunashuhudia wahitimu wa mwanzo wa UDOM, yote haya katika kipindi kifupi. Hii ni rekodi ya Dunia.
Hongera wahitimu, hongera Tanzania.
 
MwanaFalsafa1

MwanaFalsafa1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
5,566
Likes
30
Points
135
MwanaFalsafa1

MwanaFalsafa1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
5,566 30 135
Labda ni mimi ndiyo nachanganya mambo lakini UDOM haikuwa conceptualized na kujengwa wakati wa Mkapa kisha ika malizika kipindi cha JK na yeye kuki zindua mwaka 2007?

Je hiyo rekodi ya dunia umeipimaje mkuu? I mean ume research ukaona ni rekodi ya dunia au ume fikiaje hiyo conclusion?

Otherwise hongereni wahitimu wa UDOM.
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
32
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 32 0
Natoa pongezi na hongera zangu za dhati kabisa kwa Rais Jakaya Mrisho Kikwete.

Toka wazo hadi udahili wa mwanzo mpaka leo tunashuhudia wahitimu wa mwanzo wa UDOM, yote haya katika kipindi kifupi. Hii ni rekodi ya Dunia.
Hongera wahitimu, hongera Tanzania.
Sikuelewi unachosifia.
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Labda ni mimi ndiyo nachanganya mambo lakini UDOM haikuwa conceptualized na kujengwa wakati wa Mkapa kisha ika malizika kipindi cha JK na yeye kuki zindua mwaka 2007?

Je hiyo rekodi ya dunia umeipimaje mkuu? I mean ume research ukaona ni rekodi ya dunia au ume fikiaje hiyo conclusion?

Otherwise hongereni wahitimu wa UDOM.
Udom haikuwa concept ya Mkapa, kwa matamshi yake Mwenyewe Kikwete katika uzinduzi hapo jana, ilikuwa ni "kiherehere" chake binafsi na ahadi binafsi aliyoitowa wakati wa kampeni za 2005, anasema, aliogopa hata CCM wasije wakamuuliza hii sera ya kujenga chuo kipya ilitoka wapi? Na Bajeti yake iko wapi.

Kuhusu rekodi ya Dunia. Hilo ni wazo langu binafsi, kwani mpaka sasa sijasikia, wazo, ahadi, kujenga chuo kipya, mpaka kudahili within 2 years na kutowa wahitimu wa mwanzo within 5 years. Sijawahi kuona au kusikia zaidi ya UDOM. Jee wewe umewahi?
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,173
Likes
2,213
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,173 2,213 280
Natoa pongezi na hongera zangu za dhati kabisa kwa Rais Jakaya Mrisho Kikwete.

Toka wazo hadi udahili wa mwanzo mpaka leo tunashuhudia wahitimu wa mwanzo wa UDOM, yote haya katika kipindi kifupi. Hii ni rekodi ya Dunia.
Hongera wahitimu, hongera Tanzania.
Idea ya UDOM haijtokea kipindi cha Kikwete sijui hizo sifa za dhati unampatia Jk, Mkapa au serikali?. Hivi mbona watu mnajipendekeza sana kwa huy mkwere japo hana lolote
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,603
Likes
1,534
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,603 1,534 280
Natoa pongezi na hongera zangu za dhati kabisa kwa Rais Jakaya Mrisho Kikwete.

Toka wazo hadi udahili wa mwanzo mpaka leo tunashuhudia wahitimu wa mwanzo wa UDOM, yote haya katika kipindi kifupi. Hii ni rekodi ya Dunia.
Hongera wahitimu, hongera Tanzania.
Watu wengine bwana.

Kwani kumpa hongera Kikwete na kwenyewe kunahitaji kukupotezea muda kuweka post JF?

Si uende kwake Magogoni au utume maoni kwa Mhariri Uhuru?

Au uandike ujumbe TBC1 kwenye Jambo Tanzania?

Kikwete hapendwi.

Kama unajipendekeza. Kivyako.
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
Ni wazo la Mkapa. Hivyo ndivyo nijuavyo tangu zamani. Lakini lazima kukubali pia kwamba kimejengwa pesa za Ayatollah wa Iran. Tusubiri kuona mkataba ulikuwa ni upi?
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,603
Likes
1,534
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,603 1,534 280
Ni wazo la Mkapa. Hivyo ndivyo nijuavyo tangu zamani. Lakini lazima kukubali pia kwamba kimejengwa pesa za Ayatollah wa Iran. Tusubiri kuona mkataba ulikuwa ni upi?
Ayatollah wa Iran

Watu huwa hawataki kukubali. Wanapindisha eti kilijengwa kwa pesa ya mifuko ya mashirika ya pensheni.

Wadanganyika bwana.

Au munadhani wanaosema UDOM ni chuo cha Waislamu ni mahayawani? Hawana hoja?
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Ulizotowa wewe na ulisimamia wewe na mpaka sasa kinatowa wahitimu wa mwanzo kwa jitihada zako binafsi. Hongera zako.
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,855
Likes
1,102
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,855 1,102 280
Udom haikuwa concept ya Mkapa, kwa matamshi yake Mwenyewe Kikwete katika uzinduzi hapo jana, ilikuwa ni "kiherehere" chake binafsi na ahadi binafsi aliyoitowa wakati wa kampeni za 2005, anasema, aliogopa hata CCM wasije wakamuuliza hii sera ya kujenga chuo kipya ilitoka wapi? Na Bajeti yake iko wapi.

Kuhusu rekodi ya Dunia. Hilo ni wazo langu binafsi, kwani mpaka sasa sijasikia, wazo, ahadi, kujenga chuo kipya, mpaka kudahili within 2 years na kutowa wahitimu wa mwanzo within 5 years. Sijawahi kuona au kusikia zaidi ya UDOM. Jee wewe umewahi?
Usihitimishe kwanza ngoja tuwapokee hao wahitimu kwenye ajiri na tupime uwezo wao kwa kuwalinganisha na wahitimu wa vyuo vingine kama Mzumbe, IFM, UDSM, MUCCOBs, nk
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Jee, kuna tatizo hapo? Almuradi, kiko na kinawasaidia wa Tanzania. Na pia Bill Gates ana kamchango kake kakubwa pale.
 
Matonange

Matonange

Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
62
Likes
1
Points
0
Matonange

Matonange

Member
Joined Nov 11, 2010
62 1 0
Natoa pongezi na hongera zangu za dhati kabisa kwa Rais Jakaya Mrisho Kikwete.

Toka wazo hadi udahili wa mwanzo mpaka leo tunashuhudia wahitimu wa mwanzo wa UDOM, yote haya katika kipindi kifupi. Hii ni rekodi ya Dunia.
Hongera wahitimu, hongera Tanzania.
Chuo chenyewe ni chuo hicho!!!!! Hiyo ni sehemu ya watu kupotezea muda tu!!
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
Tusipoangali sasa tutaanza kusifia watu kwa mvua kunyesha sana, hali ya hewa kuwa nzuri na joto kupungua........... Hongereni viongozi wetu
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Aaaah, hayo utangoja wewe, mimi napongeza kwa dhati kabisa na namtakia kila kheri Kikwete, kwani bila elimu hatuna badiliko ya kweli na Kikwete anajitahidi katika kuwafunguwa macho wa Tanzania, kwa elimu na mengi mengine.
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Wahenga walinena "Mnyonge mnyongeni, haki ya ke mpeni"
 
Matonange

Matonange

Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
62
Likes
1
Points
0
Matonange

Matonange

Member
Joined Nov 11, 2010
62 1 0
UDOM degree is just equivalent to a certificate of serious universities.
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Tusipoangali sasa tutaanza kusifia watu kwa mvua kunyesha sana, hali ya hewa kuwa nzuri na joto kupungua........... Hongereni viongozi wetu


Wahenga walinena "Mnyonge mnyongeni, haki ya ke mpeni"​
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Usihitimishe kwanza ngoja tuwapokee hao wahitimu kwenye ajiri na tupime uwezo wao kwa kuwalinganisha na wahitimu wa vyuo vingine kama Mzumbe, IFM, UDSM, MUCCOBs, nk
Aaaah, hayo utangoja wewe, mimi napongeza kwa dhati kabisa na namtakia kila kheri Kikwete, kwani bila elimu hatuna badiliko ya kweli na Kikwete anajitahidi katika kuwafunguwa macho wa Tanzania, kwa elimu na mengi mengine.
 

Forum statistics

Threads 1,238,894
Members 476,226
Posts 29,335,989