Honestly, Isnt it Possible?? (Je ni Kweli haiwezekani kabisa??)

Honestly, Isnt it Possible?? (Je ni Kweli haiwezekani kabisa??)

Mbona inawezekana sana unaamua kuishi bila kupenda na bila kuwa na mpenzi yaani unaamua kutua mizigo miwili wa kupenda na wa mpenzi unajibakia singo hakika nakwambia utaishi maisha marefu

Huu ushauri kiboko
 
Ha ha ha wajameni nakwambia hata hao wazamani wana mapenzi ya kutoka wapi?? FP?? Huyo anakuacha nyumbani anakwenda kwa Halima anamwambia "I Love U" Yule mke wangu kanichosha mara ooohhh anataka kubadili mboga mara kimepanda kimeshuka..............

Wanacheat na ukishacheat hayo ni mapenzi au mazoea tu kuwa tumeoana na tuna watoto????

Ukishaingiza mtu wa tatu katika mapenzi hapo hakuna mapenzi hata kidogo hiyo ni tamaaa

Usipo kunywa unaongea mapoint matupu
 
Duuuu,

Sasa macho yanavimbaje....Pressure ya kwenye macho (intra-ocular pressure) au kuvimba manyama nyama ya nje kutaanzia wapi na kunahusianaje na kukosa ngono?

Babu DC!! hahahahahahaha.........................
kuna watu hata ukifundisha kwa picha si rahisi kuelewa..................i mean utakuwa unatoa macho kuangalia wenzako wanavyoenjoy .............Dark City? utata mtupu
 
swali la kizushi babu, inawezekana (siyo kwako) kuwa na mapenzi nje ya bibi? hapa namaanisha yule ambaye anatoka nje, anaweza akapenda huko pia wakati bado anapenda nyumba kubwa? yaani siyo kama anafwata sex tu?


Naona sasa wewe unaanza uchokozi....

Kwa ufupi, nje ya Bibi DC kunaweza kuwa na ngono + ujinga ujinga na kachumbari za uongo na ukweli. Ila naomba kusisitiza hapa (underlined and bolded)...HAKUNA MAPENZI NJE YA BIBI ila kunaweza kuwa na upendo kwa binadamu wenzangu, watoto wangu, ndugu na marafiki!!

Umeelewa FP??

Next time usimchokonoe Babu, sawa?

Babu DC!!
 
Poa FP,

Mie na mzee mwenzangu Asprin wakati tunaadhimisha siku kuu yetu...(tumejitangazia kuandama kwa mwezi), tunasema kusema kuwa tunaamini huwezi kuishi bila upendo ila unaweza kuishi bila mapenzi kama unapata dozi ya uhakika mara moja moja!!

Naomba nikamilishe kazi ya mwenye mali....

Babu DC!!


Hapa babu umenena MJI asipoelewa tena baaaaaaaaaaaaaaaaaaasssssssssss
 
Naona sasa wewe unaanza uchokozi....

Kwa ufupi, nje ya Bibi DC kunaweza kuwa na ngono + ujinga ujinga na kachumbari za uongo na ukweli. Ila naomba kusisitiza hapa (underlined and bolded)...HAKUNA MAPENZI NJE YA BIBI ila kunaweza kuwa na upendo kwa binadamu wenzangu, watoto wangu, ndugu na marafiki!!

Umeelewa FP??

Next time usimchokonoe Babu, sawa?

Babu DC!!

Hii yuziful post inapaswa kuingizwa kwenye katiba mpya wallah!!
 
Hapa babu umenena MJI asipoelewa tena baaaaaaaaaaaaaaaaaaasssssssssss
Afu na wewe Mshakunaku....khaaa! Hajambo kitukuu changu pendwa? Ambia babu kikongwe nasalimia yeye saaaaana!
 
Naona sasa wewe unaanza uchokozi....

Kwa ufupi, nje ya Bibi DC kunaweza kuwa na ngono + ujinga ujinga na kachumbari za uongo na ukweli. Ila naomba kusisitiza hapa (underlined and bolded)...HAKUNA MAPENZI NJE YA BIBI ila kunaweza kuwa na upendo kwa binadamu wenzangu, watoto wangu, ndugu na marafiki!!

Umeelewa FP??

Next time usimchokonoe Babu, sawa?

Babu DC!!
ungeniona nilivyotabasamu................................ thank you babu
 
Beer is always wet, no matter many beers you take the first/last one will never complain
 
Nimeinote hii mwj1.....!


nitatiririka ki ukweli as frm ijumaa......!


naomba mwongozo.....!

kuhusu taarifaa.....!mweshimiwa spika

Aseeee . . . . .duh!!!,!

Naona wajuaji wapo busy hapa . . . . . Washauri wa mapenzi upendo na mahusiano ya ngono.
Mi nawaangalia tu hapa.
Hakuna ufundi kwenye haya mambo, watu wapo tofauti and universal formula will no work to all.
Sijui ni kwanini hamuelewi hii.
 
ungeniona nilivyotabasamu................................ thank you babu


Tukiwaambia kuwa tunawapenda sana (tena ule upendo wa kweli, siyo mapenzi ya paka au nyau) mnadhani tunatania....

Ila ukweli unabaki pale pale..ukiona mwanamume anachukua tahadhari zote anapotaka kufanya upuuzi wake huko nje (ili naye ajihisi ni mgunduzi kama akina Vasco da Gama), basi ujue huyo anampenda sana na kumuheshimu mke wake! Na huyo anayetongozwa, anatumiwa kama sahani ya mama ntilie...

Naomba niishie hapa....

Bye bye for now....Babu Asprin (The King) uko wapi???

Leo hakuna kutenda dhambi...ni siku kuu yetu ya kukenua mapengo na kureflect tulivyofika hapa!!

Titaonana baadaye tikipewa nafasi na mwenye kushika hatamu....,

Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:
Aseeee . . . . .duh!!!,!

Naona wajuaji wapo busy hapa . . . . . Washauri wa mapenzi upendo na mahusiano ya ngono.
Mi nawaangalia tu hapa.
Hakuna ufundi kwenye haya mambo, watu wapo tofauti and universal formula will no work to all.
Sijui ni kwanini hamuelewi hii.

Eti nini??

Babu [MENTION]Asprin [/MENTION](The King)...Please take note ili baadaye tuamue la kufanya...Hatuwezi kuachia mambo yakaenda hivi hivi huku tunaona!

Babu DC!!
 
Tukiwaambia kuwa tunawapenda sana (tena ule upendo wa kweli, siyo mapenzi ya paka au nyau) mnadhani tunatania....

Ila ukweli unabaki pale pale..ukiona mwanamume anachukua tahadhari zote anapotaka kufanya upuuzi wake huko nje (ili naye ajihisi ni mgunduzi kama akina Vasco da Gama), basi ujue huyo anampenda sana na kumuheshimu mke wake! Na huyo anayetongozwa, anatumiwa kama sahani ya mama ntilie...

Naomba niishie hapa....

Bye bye for now....Babu Asprin (The King) uko wapi???

Leo hakuna kutenda dhambi...ni siku kuu yetu ya kukenua mapengo na kureflect tulivyofika hapa!!

Titaonana baadaye tikipewa nafasi na mwenye kushika hatamu....,

Babu DC!!
sawa babu
 
Naona sasa wewe unaanza uchokozi....

Kwa ufupi, nje ya Bibi DC kunaweza kuwa na ngono + ujinga ujinga na kachumbari za uongo na ukweli. Ila naomba kusisitiza hapa (underlined and bolded)...HAKUNA MAPENZI NJE YA BIBI ila kunaweza kuwa na upendo kwa binadamu wenzangu, watoto wangu, ndugu na marafiki!!

Umeelewa FP??

Next time usimchokonoe Babu, sawa?

Babu DC!!


Fagilia Babu DC..............
 
Mapenzi bana!

Kuishi bila mapenzi(hapa natoa ya kaka na dada au mzazi na mtoto) inategemea na 'strength' ya akili yako.

Unaweza kaa kipindi kirefu bila kuwa kwenye mahusiano, lakini jua at some point you will break down hasa kama ulishawahi kupenda au kupendwa.
Ni kama mtu aliyekuwa teja akaamua kuacha kwa sababu anazozijua mwenyewe, kuna wakati anapata 'relapse' ni kitu cha kawaida.

Natumnaini wakati unaandika huu uzi haukuwa kwenye kipindi cha 'relapse' (joking)

Kama kuna vitu vingine vya kuku-keep busy kama kazi, watoto na jamaa wengine, unaweza jikuta hata unapitisha miaka kadhaa bila kuwa na mahusiano ya kimapenzi bila wasi wasi (relapse zimo) wowote.

Tatizo linakuja pale mtu anapotaka kufanya kata mti panda mti, lazima ataishia kuumizwa tu

Ila kukaa kwa muda mrefu sana bila mahusiano ya kimapenzi inaifanya akili iwe na kutu hivi.

Afu kuna umri ukifika, huwa sioni kwa nini (hasa kwa BAADHI ya wadada) anasema katumiwa na mwanammme.
Unakuta mtu ana miaka 30+ analalamika fulani alinitumia, kweli?? Hadi umri huo bado hujaweza soma mchezo wa wanamme?
Kama mwanamme si mmeo, just play along, be mbayuwayu, sababu lazima ujue unachotaka nini na yeye anachotaka nini.
Hii penda penda hii, sijui! ! !
 
Aseeee . . . . .duh!!!,!

Naona wajuaji wapo busy hapa . . . . . Washauri wa mapenzi upendo na mahusiano ya ngono.
Mi nawaangalia tu hapa.
Hakuna ufundi kwenye haya mambo, watu wapo tofauti and universal formula will no work to all.
Sijui ni kwanini hamuelewi hii.

Yeah bigi watu wapo tofauti, ila ikibidi ni lazima ukubaliane na kutokubaliana. Sidhani kama kipofu hapendi kuona au kiwete hapendi kutembea bali hana jinsi Mungu ndio ameamua iwe hivyo so lazima afikirie ni jinsi gani ataweza kuishi bila miguu/macho akiendelea kuwaza ni lazima awe na macho/miguu wakati haiwezekani labda Mungu ashushe muujiza ni kujiumiza tu
 
Tukiwaambia kuwa tunawapenda sana (tena ule upendo wa kweli, siyo mapenzi ya paka au nyau) mnadhani tunatania....

Ila ukweli unabaki pale pale..ukiona mwanamume anachukua tahadhari zote anapotaka kufanya upuuzi wake huko nje (ili naye ajihisi ni mgunduzi kama akina Vasco da Gama), basi ujue huyo anampenda sana na kumuheshimu mke wake! Na huyo anayetongozwa, anatumiwa kama sahani ya mama ntilie...

Naomba niishie hapa....

Bye bye for now....Babu Asprin (The King) uko wapi???

Leo hakuna kutenda dhambi...ni siku kuu yetu ya kukenua mapengo na kureflect tulivyofika hapa!!

Titaonana baadaye tikipewa nafasi na mwenye kushika hatamu....,

Babu DC!!

Bora uishe hapa maana ulianza kwenda mbele zaidi ungenichanganya ha ha
 
Inaeezekana kwa muda, namsupport The Boss; when we are not desperately looking is when love comes.

Kama una mtoto au watoto u are not that lonely, at least kuna new purpose of ur living. Lkn ukiwa peke yako ndipo unapokuwa lonely zaidi na desperate!

Kujibu swali la Ngabu, kwangu mimi ni ngumu sana kuinvolve an occasional sex bila kuingiza emotions ndani yake; kufanya hivyo lzm iwe kwa mtu ambaye hana sifa kabisa ninazozihitaji in a man ukiachia uwezo wa kudisa tu!

Back to you MwanajamiiOne, labda tupunguze expectation from relationship huenda ikapunguza hii kitu. Nawatamani sana wale ambao hawapendi 'kihivyoooo'.
Aksante sana Da Kaunga kwa post hii nimejifunza mambo mawili, desparate na expectations. However inaniwia ngumu kidogo kuelewa katika situation nyinginezo. Mfano, umempata mtu ambaye mmekaa kwa muda mkakubaliana kuwa wapenzi, kisha ghafla been vuu mahali ambapo ndio kwanza matumaini yanaanza kukujia na wewe unaanza kuisimika trust kwake then vruuuuu anakutenda. Sasa hapo udesparate na expectations vinaingiaje? Au mie ndo sijakuelewa
 
Last edited by a moderator:
Tukiwaambia kuwa tunawapenda sana (tena ule upendo wa kweli, siyo mapenzi ya paka au nyau) mnadhani tunatania....

Ila ukweli unabaki pale pale..ukiona mwanamume anachukua tahadhari zote anapotaka kufanya upuuzi wake huko nje (ili naye ajihisi ni mgunduzi kama akina Vasco da Gama), basi ujue huyo anampenda sana na kumuheshimu mke wake! Na huyo anayetongozwa, anatumiwa kama sahani ya mama ntilie...

Naomba niishie hapa....

Bye bye for now....Babu Asprin (The King) uko wapi???

Leo hakuna kutenda dhambi...ni siku kuu yetu ya kukenua mapengo na kureflect tulivyofika hapa!!

Titaonana baadaye tikipewa nafasi na mwenye kushika hatamu....,

Babu DC!!
lakini hapa babu vise versa pia ni true, siyo? nina maana hata nyie huko nje mnatumiwa tu kama kijiko cha mama ntilie...............ha ha haaaaaaa (usinichape babu)
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom