Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hodi wadau

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Hassani, Jun 5, 2009.

  1. Hassani

    Hassani JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 259
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Jamani naomba nipate kibali mbele yenu wadau mliotangulia.mimi ni mpya na napenda kuwa mmoja wenu ili kuongeza uwezo wa kutafakari na kufikiri,Ahsanteni.Niko dzm kitunda mwanagati.jina ni hassani ally
     
  2. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Karibu sana mkuu. Natumai uta faidika na JF.
     
  3. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,295
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Karibu, ingia hadi ndani. tuna hope utakuwa na mengi mazuri. JF 'The Home of Great Thinkers'
     
Loading...