Hao HLRC na nyie wooote mtakaoenda mahamakamani ndio mtakuwa mmefunga rasmi huu mjadala.( au mmesahau msamiati wa cku hzi?). Hahaah, joking.
Ukweli ULIO WAZI ni kwamba, kwenye hii kesi lazima HLRC waangukie pua. Hivi mnajua hilo fao la withdrawal halipo katika sheria yoyote ya PPF au NSSF?. Mlizoeshwa kulambishwa sukari,mkaona raha kumbe mnafadhiliwa!
Mtazoea tu..na hakuna maandamano hapo..NANI kakuambia mtanzania anayekaa ofisini au aliyeko kwa kazi ya Boss anaandamanaga?. Mtapiga kelele nyuma ya keyboard na maofisini kwenu kisha UPEPO utapita.lol!
I support fully operaationalizaon of Pension system in tz, SSRA Wamechelewa sana.