Hivi...wanaume tu ndio wapweke?!


Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2007
Messages
2,598
Likes
241
Points
160
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2007
2,598 241 160
Kila nikipita hapa 'love connect' nakuta posti za wanaume tu nyingi zikisema wako wapweke wanatafuta wenza/wapenzi/wake/wachumba/marafiki wa kike...hadimu sana kukuta mwanamke kaposti kutaka mwenza (labda bebii tu naye alituzeveza maana hatukupata majibu ya applications zetu!).

Sa najiuliza, hivi ni wanaume tu ndio wapweke na wenye uhitaji wa wenza? Au dada zetu mnaugulia tu kimya kimya? Tangazeni bana watu wachangamkie...
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,206
Likes
3,322
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,206 3,322 280
Kila nikipita hapa 'love connect' nakuta posti za wanaume tu nyingi zikisema wako wapweke wanatafuta wenza/wapenzi/wake/wachumba/marafiki wa kike...hadimu sana kukuta mwanamke kaposti kutaka mwenza (labda bebii tu naye alituzeveza maana hatukupata majibu ya applications zetu!).

Sa najiuliza, hivi ni wanaume tu ndio wapweke na wenye uhitaji wa wenza? Au dada zetu mnaugulia tu kimya kimya? Tangazeni bana watu wachangamkie...
Natangaza rasmi nia.........
 
Keren_Happuch

Keren_Happuch

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
1,880
Likes
12
Points
135
Keren_Happuch

Keren_Happuch

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
1,880 12 135
Kila nikipita hapa 'love connect' nakuta posti za wanaume tu nyingi zikisema wako wapweke wanatafuta wenza/wapenzi/wake/wachumba/marafiki wa kike...hadimu sana kukuta mwanamke kaposti kutaka mwenza (labda bebii tu naye alituzeveza maana hatukupata majibu ya applications zetu!).

Sa najiuliza, hivi ni wanaume tu ndio wapweke na wenye uhitaji wa wenza? Au dada zetu mnaugulia tu kimya kimya? Tangazeni bana watu wachangamkie...
Kwa mila zetu, mwanaume ndo huwa anaanza, so tunaona aibu sie wadada.....:)
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,065
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,065 280
mimi inanishangaza wanaotangaza wengi ni new member
je wazoefu humu hakuna mwenye upweke?lol
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
634
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 634 280
<font color="#800080"><font size="4"><span style="font-family: comic sans ms">Natangaza rasmi nia.........</span></font></font>
<br />
<br />
ukipata wawili nirushie mmoja.
 
Mayasa

Mayasa

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
587
Likes
2
Points
35
Mayasa

Mayasa

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
587 2 35
Kila nikipita hapa 'love connect' nakuta posti za wanaume tu nyingi zikisema wako wapweke wanatafuta wenza/wapenzi/wake/wachumba/marafiki wa kike...hadimu sana kukuta mwanamke kaposti kutaka mwenza (labda bebii tu naye alituzeveza maana hatukupata majibu ya applications zetu!).

Sa najiuliza, hivi ni wanaume tu ndio wapweke na wenye uhitaji wa wenza? Au dada zetu mnaugulia tu kimya kimya? Tangazeni bana watu wachangamkie...
Bebii popote ulipo njoo ujibu tuhuma hapa...
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,411
Likes
217
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,411 217 160
Kila nikipita hapa 'love connect' nakuta posti za wanaume tu nyingi zikisema wako wapweke wanatafuta wenza/wapenzi/wake/wachumba/marafiki wa kike...hadimu sana kukuta mwanamke kaposti kutaka mwenza (labda bebii tu naye alituzeveza maana hatukupata majibu ya applications zetu!).

Sa najiuliza, hivi ni wanaume tu ndio wapweke na wenye uhitaji wa wenza? Au dada zetu mnaugulia tu kimya kimya? Tangazeni bana watu wachangamkie...
bado sijasoma pm zenu sijapata nafasi?
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
mimi inanishangaza wanaotangaza wengi ni new member
je wazoefu humu hakuna mwenye upweke?lol
kaka siku hizi utaona member wakongwe ndo hufungua ID mpya then kutangaza nia
 
HekimaMoyoni

HekimaMoyoni

Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
55
Likes
1
Points
0
HekimaMoyoni

HekimaMoyoni

Member
Joined Dec 9, 2010
55 1 0
Nashukuru sana Riwa kwa kuliona hilo, Mabinti wengi sio hulka yetu kusema tukiwa wahitaji.

Mimi ni Mpweke sanaa.. Nahitaji wa kuniliwaza....
Ni PM tu, nitajibu bila hila...
 

Forum statistics

Threads 1,213,484
Members 462,153
Posts 28,479,433