Kwa hiyo kuuza mbunye tu ndio biashara.....na anaanzaje munitions Ataondoka yeyewe naye badala ya kulea watoto unaleta ngebe,utafukuzwa uwende sinza ukauze mbunye iliozeeka.
ndio haswaa,maana mbunye ni mtaji tosha yani anchanua tu pesa mufukoniKwa hiyo kuuza mbunye tu ndio biashara.....na anaanzaje munitions Ataondoka yeye
Ushauri mbaya huo jamani,atavunja ndoa yake ujue.Usiirudishe....
Kama hamna mtoto nyumbani, kimbia mahali ukapunge upepo na hiyo laki nne yake
Haki ya mama na krisimass hii naridishaje kwa mfano afe kipa afe beki akirudi kitu....hawa wanaume si watu wakuwachekea anaweza kulisha bamia dairly kumbe anahonga vimwaliKazitumie vzr mpendwa, zali la xmas hilo. Akija nazo nyingine beba, kwenye hizo hela mnunulie zawadi pia.
Kwani na wewe unataka kuhongwa na mume wako?kwa hiyo ni vema yeye kuhonga nje kuliko Mimi mke wake
Ni wewe ndio umeandika hapa?Mkiwa Katika Masaloon Yenu Ndivyo Mnavyo Shauliana Ivi.....??
Yani Unataka Kushindana Na Mumeo Wako Kweri.....???
Ndiyo maana nilishakuambia aliyekupata wewe kapata muke ya nguvu sana aisee,mtoto wa kike una hekma kiasi hicho,mpaka nikisoma majibu yako nabubujikwa na furaha moyo kama maji yatiririkavyo kwenye vijito vya lebanoni.Mmh. Kwa uliyoyaandika hapa na dhahiri kwamba kuna ambalo umeshalipanga.
Ila kaa ujue ubaya haulipizwi kwa ubaya. Na kila mmoja ana tatizo lake, usikae ukadhani ukimuacha huyo utapata aliyekamilika. Kwa hilo sahau my dear.
Na nyie wanaume acheni hizo. Mchepuko unaupa laki huku mkeo analia shida. Khaaaa. Ndio nini sasa. Hebu wajalini wake zenu basi.
kisa???Ushauri mbaya huo jamani,atavunja ndoa yake ujue.
Evelyn umelishikia bangoHapa ndo janvini hakosi neno
Ha ha ha nimeguswaEvelyn umelishikia bango
mkuu iliyonishauri nimeyaelewa yote jitaongea nae aache lakini kuhusu kurudisha hii pesa ndio kwenye ukakasi kidogo najitahidi kuelewa ila nashindwa kabisasasa laki NNE mbona nihela ndogo mnooo kwahiyo upotayari kuivunja nyumba yako na wakati muda wote uliouwekeza ktk mahusiano yenu kwaajili ya laki 4
aiseeee unasema kuwa wanaume huwa tunawazaga nini ..lakini hii thread yako inadhihirisha kuwa wanawake huwa mpo nasi kwaajili yakuzitaka pesa zetu nasiovinginevyo ..mimi nilidhani utakosa furaha na amani baada ykuona kuwa huyojamaa amepoteza mapenzi na uwaminifu ktk mahusiano yenu ..kumbe ndio kwanza akili yko IPO kwenye hizi laki NNE ....inaelekea upo kwnye ndoa pasipo kujua kipi kilichokufnya uwepo ktk hiyo ndoa
NDOA NIZAIDI YAHIYO LAKI NNE MKUU ""
waweza kumrejeshea kisha ukatumia hekima na busara kumsema iliaache hiyo Tabia yake mbaya ambayo niadui wa ustawi wa ndoa yenu ..kisha ukamwambia kuwa inaweza kuwaletea magonjwa ya zinaa yanayoweza kuwaacha watoto wakiwa yatima..ninauhakika kama anajitambua atakuelewa nakuachana natabia hizo hasi ''' kisha atajiona bonge lafala
kuliko kung'ang'ania hizo laki4 ambazo hazitokuwa nafaida yyte yakudumu kwako
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Nawaona nawaona Pm kina Mr smart mmeanza kuninyemelea na vilaki NNE vyangu unataka kunismartisha
[emoji23] [emoji23] [emoji23]Ni wewe ndio umeandika hapa?
Khaaa mwenzanguuu nalinda visent vyangu vya wizi me mwenyewe naona ngekewa hapa na vyuma hivi vilivyokaza nafanya kazi ya kuzichungulia kila dk 0. Chini ya kitanda sasa naona pm huko sipaelewiiii[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Haki nimecheka.