Hivi wanaume huwa mnawaza nini

Hivi wanaume huwa mnawaza nini

Ni bora kipigo kuliko kurudiaha hii pesa wanaume sijui mkoje mnaona bora vimada kuliko wake zenu
Kwani wewe c unakula kwake bure na anakuhudumia kila kitu sasa shida ipo wapi? Nakushauri pesa irudishe hiyo labda kashaipangia mambo mengine ya maana
 
We endelea kudanganywa tu nipo njiani narud home... Afu kumbe upo JF ... UTANITAMBUASASA
 
Yaani leo ndio nimechoka na vitimbi vya wanaume mimi nimejikuta nipo tayari anipe taraka lakini si kurudisha hizi pesa.

Kisa kipo hivi katika heka heka za kushika simu yake nimekuita muamala nikautilia shaka kumbe ni kweli amemtumia pesa kimada chake laki moja.

Nilichoamua kufanya Mimi nimemkombea lakin NNE zote zilozo kwenye suruali yake najiandaa na Mimi kufanya yangu. Wakuu nitakuwa nakosea haiwezekani nje aonge alafu kwangu ajifanye kila siku hana.

Neno lake la mwisho asipoikuta pesa yake akirudi nitakiona cha mtema kumi. Nahisi na Mimi nipo tayari kwa lolote lakini si kuirudisha hii pesa.
Uliolewa na muamala ama na pesa!!!?tuanzie hapo
 
Yaani leo ndio nimechoka na vitimbi vya wanaume mimi nimejikuta nipo tayari anipe taraka lakini si kurudisha hizi pesa.

Kisa kipo hivi katika heka heka za kushika simu yake nimekuita muamala nikautilia shaka kumbe ni kweli amemtumia pesa kimada chake laki moja.

Nilichoamua kufanya Mimi nimemkombea lakin NNE zote zilozo kwenye suruali yake najiandaa na Mimi kufanya yangu. Wakuu nitakuwa nakosea haiwezekani nje aonge alafu kwangu ajifanye kila siku hana.

Neno lake la mwisho asipoikuta pesa yake akirudi nitakiona cha mtema kumi. Nahisi na Mimi nipo tayari kwa lolote lakini si kuirudisha hii pesa.
Uliolewa na muamala ama na pesa!!?tuanzie hapo
 
Tangu lini samaki aliyevuliwa akapewa chambo nahisi huyo jamaa aliikumbuka hii
 
humhudumii vizuri...rudisha hiyo hela unless otherwise vuzi litanyolewa kwa panga leo
 
Yaani leo ndio nimechoka na vitimbi vya wanaume mimi nimejikuta nipo tayari anipe taraka lakini si kurudisha hizi pesa.

Kisa kipo hivi katika heka heka za kushika simu yake nimekuita muamala nikautilia shaka kumbe ni kweli amemtumia pesa kimada chake laki moja.

Nilichoamua kufanya Mimi nimemkombea lakin NNE zote zilozo kwenye suruali yake najiandaa na Mimi kufanya yangu. Wakuu nitakuwa nakosea haiwezekani nje aonge alafu kwangu ajifanye kila siku hana.

Neno lake la mwisho asipoikuta pesa yake akirudi nitakiona cha mtema kumi. Nahisi na Mimi nipo tayari kwa lolote lakini si kuirudisha hii pesa.
Ungeandika "baba latifa huwa unawaza nini?"
 
Mmh. Kwa uliyoyaandika hapa na dhahiri kwamba kuna ambalo umeshalipanga.

Ila kaa ujue ubaya haulipizwi kwa ubaya. Na kila mmoja ana tatizo lake, usikae ukadhani ukimuacha huyo utapata aliyekamilika. Kwa hilo sahau my dear.

Na nyie wanaume acheni hizo. Mchepuko unaupa laki huku mkeo analia shida. Khaaaa. Ndio nini sasa. Hebu wajalini wake zenu basi.
[emoji1] [emoji23] eti jalini wake zetu sasa kila cku mtu anakula wali roast cku nyingine ale ndzi nyama au ugali maini, k hyo hyo kila cku muda mwngne tunataka k mpya....
 
Yaani leo ndio nimechoka na vitimbi vya wanaume mimi nimejikuta nipo tayari anipe taraka lakini si kurudisha hizi pesa.

Kisa kipo hivi katika heka heka za kushika simu yake nimekuita muamala nikautilia shaka kumbe ni kweli amemtumia pesa kimada chake laki moja.

Nilichoamua kufanya Mimi nimemkombea lakin NNE zote zilozo kwenye suruali yake najiandaa na Mimi kufanya yangu. Wakuu nitakuwa nakosea haiwezekani nje aonge alafu kwangu ajifanye kila siku hana.

Neno lake la mwisho asipoikuta pesa yake akirudi nitakiona cha mtema kumi. Nahisi na Mimi nipo tayari kwa lolote lakini si kuirudisha hii pesa.
We rudisha tu
 
Ndiyo maana nilishakuambia aliyekupata wewe kapata muke ya nguvu sana aisee,mtoto wa kike una hekma kiasi hicho,mpaka nikisoma majibu yako nabubujikwa na furaha moyo kama maji yatiririkavyo kwenye vijito vya lebanoni.
Hahahaaa. Duuh.

Shukrani sana Mkuu. [emoji120] [emoji120] [emoji120]
 
Back
Top Bottom