Hivi waislamu wana kinga dhidi ya majanga?

Hivi waislamu wana kinga dhidi ya majanga?

Kwaiyo kwako
Kuiba kura✅
Kuteka, kubaka, kufira na mauaji ✅
Ufisadi ✅
Kuuza bandari, Ngorongoro ✅
Kubambikia kesi ✅

Na kobazi unaona iyo sawa, ila wanaopinga huo uhuni ndo wabaya.

Kwani wanaotekwa na kuuliwa hakuna waislam?
Yuko wap muislam Ally kibao
Twaha Mwaipaya

Wanaokosa maji, umeme, elimu Bora,maji na madawa hakuna waislam?.

Wanaokosa ajira hakuna kutokana na ufisadi na nepotism hakuna waislam?

Barabara mbovu kutokana na ufisadi zinaua wote waislam na wasio waislam.

Hao mafisadi hawaangalii dini ya mtu, wanawatesa nyote
Waislamu ndiyo wameiba kura Wewe mnuka midomo wa Kagera? Sasa nyege za nn si mfanye nyie mlioandamana

shobo tu wajinga nyie ,si muende kwa hao TEC waliowachochea.
 
Mashekhe waliyajua haya, mkaambiwa msifanye vurugu yaani wamarudia mara nyingi , nyie na laana zenu mkawaita mashekhe ubwabwa , ulitaka wawaombee nyie wakaidi?

Leo mnawataka wale mashekhe ubwabwa, wenzenu wana akili walijua yatatokea , sasa nyie wachochezi mnabweka ..Hatuwezi kuungana na nyie mlivyoita mashekhe ubwabwa , ona kilichotokea .M
Ukiwa kobazi hata uwezo wa kufikiri unakua mdogo sana.

Chaguzi zimebakwa,watu wanatekekwa,wanauawa halafu mnashadadia maovu hayo🚮
 
Ukiwa kobazi hata uwezo wa kufikiri unakua mdogo sana.

Chaguzi zimebakwa,watu wanatekekwa,wanauawa halafu mnashadadia maovu hayo🚮
Tuliza kinyeo msukuma Wewe ,peleka Ushamba wako mbele..Leo mnawashobokea mashekhe ubwabwa ,si mnasema hawana akili 😅😅.

Kwa hiyo kama umebakwa mkaenda kufanya fujo 😅😅si mliambiwa Sasa shobo za nn nyie wagalati ,vitukuu vya Paulo.Nyege za nn na mlihamasishana huko makanisani.

Shoga unataka basha wa kiislamu ,kwani wao ni wakina nan ? Tuliza Ushamba wako huko porini ,laana ya kuwatukana mashekhe hiyo
 
Mashekhe waliyajua haya, mkaambiwa msifanye vurugu yaani wamarudia mara nyingi , nyie na laana zenu mkawaita mashekhe ubwabwa , ulitaka wawaombee nyie wakaidi?

Leo mnawataka wale mashekhe ubwabwa, wenzenu wana akili walijua yatatokea , sasa nyie wachochezi mnabweka ..Hatuwezi kuungana na nyie mlivyoita mashekhe ubwabwa , ona kilichotokea .M
kwahiyo mashehe ubwabwa wana akili kuliko maaskofu sio?
 
Naingia kwenye mada moja kwa moja bila kuwachosha. Mpaka sasa Kanisa Katoliki (RC) na makanisa yote ya kikiristo kupitia muungano wa makanisa yote (CCT) wametoa wito kwa waamini kuwaombea ndugu waliopoteza maisha kwenye mauaji ya halaiki ya MO29. Pamoja na kuombea marehemu na kuwafariji ndugu na jamaa waliopoteza wapendwa wao, wamehimizana kumuomba Mungu aepushie mbali au kupunguza makali ya mvua za Elnino zinazotarajiwa kunyesha mwanzoni mwa Novemba.

Cha kushangaza, ndugu zetu katika imani (waislamu) hadi sasa wamekaa kimya kana kwamba wao hili jambo haliwahusu. Inashangaza sana. Ina maana wao hawakufiwa kwenye mauaji ya MO29 au Elnino ikija itawadhuru makafir tu? Au ndio kusema kuwa mauaji ya MO29 na Elnino ijayo ni matokeo ya ukafir hadi wagome kujihusisha nayo?

Wao kila siku wamekaa pale wamevaa kanzu na kobaz zao wanavimbisha vichwa kisa tu nchi inaongozwa na muislamu mwenzao. Wana tatizo la feel good effect....kwamba wanajisikia raha automatically kwa sababu ya nchi kuongozwa na muislamu. So what? Yakhe, hawana khaya!

MAONI YANGU
Naomba waislamu wajitokeze kuungana na wakristo katika kukemea maovu yanayoendelea katika nchi hii na pia kuombea nchi dhidi ya majanga. Kujikita kumuombea Samia tu kwa kuwa ni muislamu mwenzao hakuwezi kuwapa manufaa yoyote.

Nawasilisha.
​
Aliyepo ikulu ni Islam, wanaogopa wataonekana wanampinga "muislam"mwenzao, nchi hii kuigawa, kitu kidogo Sana,
Sasa, hv wazenj, na wale mashekh wao waliokuwa, wanaidai zenj Yao, kutoka katika muungano, sasa, hv kimyaaa, kwa, vile aliyepo ikulu, ni mzenj mwenzao, ngoja siku akiingia Mbara ikulu, makelele ya kudai zenj yataibuka tena
 
kwahiyo mashehe ubwabwa wana akili kuliko maaskofu sio?
😅😅Unamuuliza nan? Ufananisha mashekhe na watu wa hovyo wanaohamisha vurugu ,mlishaambiwa na tulishasema yakitokea matatizo hatuhusiki ,kwa kuwatusi mashekhe basi pambaneni na TEC waliowachochea.

Walisema au hawakusema? Mmeona laana ya kutukana mashekhe na kuwafuata hao wazee wa mchongo.
 
Naingia kwenye mada moja kwa moja bila kuwachosha. Mpaka sasa Kanisa Katoliki (RC) na makanisa yote ya kikiristo kupitia muungano wa makanisa yote (CCT) wametoa wito kwa waamini kuwaombea ndugu waliopoteza maisha kwenye mauaji ya halaiki ya MO29. Pamoja na kuombea marehemu na kuwafariji ndugu na jamaa waliopoteza wapendwa wao, wamehimizana kumuomba Mungu aepushie mbali au kupunguza makali ya mvua za Elnino zinazotarajiwa kunyesha mwanzoni mwa Novemba.

Cha kushangaza, ndugu zetu katika imani (waislamu) hadi sasa wamekaa kimya kana kwamba wao hili jambo haliwahusu. Inashangaza sana. Ina maana wao hawakufiwa kwenye mauaji ya MO29 au Elnino ikija itawadhuru makafir tu? Au ndio kusema kuwa mauaji ya MO29 na Elnino ijayo ni matokeo ya ukafir hadi wagome kujihusisha nayo?

Wao kila siku wamekaa pale wamevaa kanzu na kobaz zao wanavimbisha vichwa kisa tu nchi inaongozwa na muislamu mwenzao. Wana tatizo la feel good effect....kwamba wanajisikia raha automatically kwa sababu ya nchi kuongozwa na muislamu. So what? Yakhe, hawana khaya!

MAONI YANGU
Naomba waislamu wajitokeze kuungana na wakristo katika kukemea maovu yanayoendelea katika nchi hii na pia kuombea nchi dhidi ya majanga. Kujikita kumuombea Samia tu kwa kuwa ni muislamu mwenzao hakuwezi kuwapa manufaa yoyote.

Nawasilisha.
​

Waislamu hatukuchochoea waislamu wakaandamane na kuleta vurugu na uharibifu wa miundo mbinu na mali za watu.
Nyinyi si mlijikusanya makanisani kabla ya uchaguzi kuwa mtakiwasha, haya sasa mkajiombee na kujiuuguza

Na Kesho kutwa mkileta za kuleta ni mwendo ule ule
Nasema hapa Tarehe 29....
"HAKUNA KENGE YOYOTE MGALATIA ATATIA PUA BARABARANI KULETA FUJO" mlichokipata hamkutegemea na ibakie hivyo hivyo
 
Tuwe fea tu, masheikh walionekana hawana akili toka mwanzo, sasa hawa ambao hawana akili,je watatoa wapi akli za kuombea marehemu

Nadhani tusiwe na mambo mengi katika hili

Unless, mbadolishe kauli zenu kwamba Mtusamehe tulikosea kusema masheikh hawana akili!

Baada ya hapo sasa ndio tuje kujadili kwanini masheikh nao hawatangazi dua ya kuwaombea marehemu period
 
Tuwe fea tu, masheikh walionekana hawana akili toka mwanzo, sasa hawa ambao hawana akili,je watatoa wapi akli za kuombea marehemu

Nadhani tusiwe na mambo mengi katika hili

Unless, mbadolishe kauli zenu kwamba Mtusamehe tulikosea kusema masheikh hawana akili!

Baada ya hapo sasa ndio tuje kujadili kwanini masheikh nao hawatangazi dua ya kuwaombea marehemu period

Mashehe ubwabwa washafika bei.
Wote tuwakemee wauaji na watekaji.
Haya matendo mabaya yanawaathiri wote wakiwamo waislam.
Kwaiyo mashehe kujiona kama utekaji na mauaji, ufisadi nk ni vitu visivyowahusu ni ujinga
 
Mashehe ubwabwa washafika bei.
Wote tuwakemee wauaji na watekaji.
Haya matendo mabaya yanawaathiri wote wakiwamo waislam.
Kwaiyo mashehe kujiona kama utekaji na mauaji, ufisadi nk ni vitu visivyowahusu ni ujinga
Hatutaki shobo ,😅😅mnuka midomo endelea kupiga kelele
 
Tuwe fea tu, masheikh walionekana hawana akili toka mwanzo, sasa hawa ambao hawana akili,je watatoa wapi akli za kuombea marehemu

Nadhani tusiwe na mambo mengi katika hili

Unless, mbadolishe kauli zenu kwamba Mtusamehe tulikosea kusema masheikh hawana akili!

Baada ya hapo sasa ndio tuje kujadili kwanini masheikh nao hawatangazi dua ya kuwaombea marehemu period
Achana nao hawa wajinga ,walishaambiwa na yule shekhe zaidi ya mara mbili ,wakasema eti ni mashekhe ubwabwa ..Hawa wametukana viongozi wa kiislamu sio wa kukaa nao ,Mungu kajibu wameona matokeo.
 
Wanao jielewa wanapambana kuweka usawa kobasi wao wapo kukatisha watu tamaa kwa sababu wao wanaangalia leo tu washibe basi, siku mifumo ikiwekwa sawa wanaanza kulalamika kwamba kuna mfumo kristo na unawaonea waislam.
 
Mashehe ubwabwa washafika bei.
Wote tuwakemee wauaji na watekaji.
Haya matendo mabaya yanawaathiri wote wakiwamo waislam.
Kwaiyo mashehe kujiona kama utekaji na mauaji, ufisadi nk ni vitu visivyowahusu ni ujinga
Usiwawekee maneno yako midomoni mwao,wao kwa elimu ya dini waliyo nayo walijitokeza hadharani na kutahadharisha kabla ya hatar

Sasa leo hii wanaonekana ni wabaya na hawajali,ebu tuwe wakweli tu mtu ambaye anatahadharisha jambo kabla ya hatar ni bora au sio bora?
 
Back
Top Bottom