Hivi waislamu wana kinga dhidi ya majanga?

Hivi waislamu wana kinga dhidi ya majanga?

tpaul

Platinum Member
Joined
Feb 3, 2008
Posts
27,807
Reaction score
29,283
Naingia kwenye mada moja kwa moja bila kuwachosha. Mpaka sasa Kanisa Katoliki (RC) na makanisa yote ya kikiristo kupitia muungano wa makanisa yote (CCT) wametoa wito kwa waamini kuwaombea ndugu waliopoteza maisha kwenye mauaji ya halaiki ya MO29. Pamoja na kuombea marehemu na kuwafariji ndugu na jamaa waliopoteza wapendwa wao, wamehimizana kumuomba Mungu aepushie mbali au kupunguza makali ya mvua za Elnino zinazotarajiwa kunyesha mwanzoni mwa Novemba.

Cha kushangaza, ndugu zetu katika imani (waislamu) hadi sasa wamekaa kimya kana kwamba wao hili jambo haliwahusu. Inashangaza sana. Ina maana wao hawakufiwa kwenye mauaji ya MO29 au Elnino ikija itawadhuru makafir tu? Au ndio kusema kuwa mauaji ya MO29 na Elnino ijayo ni matokeo ya ukafir hadi wagome kujihusisha nayo?

Wao kila siku wamekaa pale wamevaa kanzu na kobaz zao wanavimbisha vichwa kisa tu nchi inaongozwa na muislamu mwenzao. Wana tatizo la feel good effect....kwamba wanajisikia raha automatically kwa sababu ya nchi kuongozwa na muislamu. So what? Yakhe, hawana khaya!

MAONI YANGU
Naomba waislamu wajitokeze kuungana na wakristo katika kukemea maovu yanayoendelea katika nchi hii na pia kuombea nchi dhidi ya majanga. Kujikita kumuombea Samia tu kwa kuwa ni muislamu mwenzao hakuwezi kuwapa manufaa yoyote.

Nawasilisha.
​
 
DP World itajenga misikiti hicho ndio kipaumbele cha dini.

Islamic state kila siku wanauwa watu, Saudi Arabia ndio baba lao wamechinja wanandoa juzi kwahiyo ndugu katika imaani hakuna cha ajabu kwao, muhimu kwao Rais ni mwislamu, akiondoka huyu ndio Shura ya Maimamu itarudi upya, kwa sasa ni kuku kwa mrija na kuna kongamano na posho za Mo 29 wameandaliwa kupitia Katabi wanywe, wale na kusaza kwa siku tatu mfululizo.
 
DP World itajenga misikiti hicho ndio kipaumbele cha dini.

Islamic state kila siku wanauwa watu, Saudi Arabia ndio baba lao wamechinja wanandoa juzi kwahiyo ndugu katika imaani hakuna cha ajabu kwao, muhimu kwao Rais ni mwislamu, akiondoka huyu ndio Shura ya Maimamu itarudi upya, kwa sasa ni kuku kwa mrija na kuna kongamano na posho za Mo 29 wameandaliwa kupitia Katabi wanywe, wale na kusaza kwa siku tatu mfululizo.
Du! Ama kweli akili za kobaz ni moja na nusu. Wanazingatia vitu vidogo wanaacha vitu vikubwa!
 
Kobazi washapewa tende na halua
Hawana habari na mambo ya msingi
Acha ufala mnuka mdomo , wakati wanawaambia msifanye fujo mlijibu vipi? wamekuja mashekhe mara kadhaa kabla ya yote kutokea , mkawaita mashekhe ubwabwa , hiyo laana imewapata .
 
Mashekhe waliyajua haya, mkaambiwa msifanye vurugu yaani wamarudia mara nyingi , nyie na laana zenu mkawaita mashekhe ubwabwa , ulitaka wawaombee nyie wakaidi?

Leo mnawataka wale mashekhe ubwabwa, wenzenu wana akili walijua yatatokea , sasa nyie wachochezi mnabweka ..Hatuwezi kuungana na nyie mlivyoita mashekhe ubwabwa , ona kilichotokea .M
 
DP World itajenga misikiti hicho ndio kipaumbele cha dini.

Islamic state kila siku wanauwa watu, Saudi Arabia ndio baba lao wamechinja wanandoa juzi kwahiyo ndugu katika imaani hakuna cha ajabu kwao, muhimu kwao Rais ni mwislamu, akiondoka huyu ndio Shura ya Maimamu itarudi upya, kwa sasa ni kuku kwa mrija na kuna kongamano na posho za Mo 29 wameandaliwa kupitia Katabi wanywe, wale na kusaza kwa siku tatu mfululizo.
We fala , wakati mnaambiwa msifanye fujo ulikuwa unawaita mashekhe ubwabwa . Mlipewa wosia mzuri na mashekhe , leo mnabweka , peleka uthenge wako kwa waliokushawishi muandamane .

Mkome siku nyingine mashekhe wakiongea, ile kuwaita mashekhe ubwabwa sasa mko wenzenu wako futi sita ni laana ya mashekhe , waja wa laana nyie.
 
Unataka kusemaje mkuu? Ina maana hakuna mwislamu yeyote aliyeuliwa kwenye machafuko ya MO29?
Tulishaona mbali , sisi sio wanafiki watawaombea hao waliowachochea..Si mliita watu mashekhe ubwabwa , mbona unawatafuta na nyege zako , si utulie !


Mlionhywa mara ngapi mkawa mnasikiliza kanisa?Sisi tunaomba mbali vijana , acheni shobo sio lazima kuungana na nyie mliotangulia kukutusi, yale yote ni madhara ya kuwaita mashekhe waliwapa wasoi wa kutofanya vurugu kwamba ni mashekhe ubwabwa, hiyo ni karma siku nyingine mtakuw na adabu.
 
Naingia kwenye mada moja kwa moja bila kuwachosha. Mpaka sasa Kanisa Katoliki (RC) na makanisa yote ya kikiristo kupitia muungano wa makanisa yote (CCT) wametoa wito kwa waamini kuwaombea ndugu waliopoteza maisha kwenye mauaji ya halaiki ya MO29. Pamoja na kuombea marehemu na kuwafariji ndugu na jamaa waliopoteza wapendwa wao, wamehimizana kumuomba Mungu aepushie mbali au kupunguza makali ya mvua za Elnino zinazotarajiwa kunyesha mwanzoni mwa Novemba.

Cha kushangaza, ndugu zetu katika imani (waislamu) hadi sasa wamekaa kimya kana kwamba wao hili jambo haliwahusu. Inashangaza sana. Ina maana wao hawakufiwa kwenye mauaji ya MO29 au Elnino ikija itawadhuru makafir tu? Au ndio kusema kuwa mauaji ya MO29 na Elnino ijayo ni matokeo ya ukafir hadi wagome kujihusisha nayo?

Wao kila siku wamekaa pale wamevaa kanzu na kobaz zao wanavimbisha vichwa kisa tu nchi inaongozwa na muislamu mwenzao. Wana tatizo la feel good effect....kwamba wanajisikia raha automatically kwa sababu ya nchi kuongozwa na muislamu. So what? Yakhe, hawana khaya!

MAONI YANGU
Naomba waislamu wajitokeze kuungana na wakristo katika kukemea maovu yanayoendelea katika nchi hii na pia kuombea nchi dhidi ya majanga. Kujikita kumuombea Samia tu kwa kuwa ni muislamu mwenzao hakuwezi kuwapa manufaa yoyote.

Nawasilisha.
​
mi nadhani ni unafiki mtupu gentleman,

mbona hatukuwaona na unafiki kama huu baada ya ajali ya MV BUKOBA NA MV NYERERE, ajali ya TRENI DODOMA na ajali mbalimabali za barabarani zinazoanganiza mamilioni ya waTanzania daily?

Mie nadhani madhehebu mengine ya kidini hawana sababu hata moja ya kua na unafiki kama hao makuwadi wa shetani madhabauni :1Head:
 
Mnavyoangaika na hii Dunia mnadhani mtaishi milele.
Yaani wew unaangaika kutwa nzima kufikiria waislam.

Dini imefundisha kila kitu kuhusu dunia, majanga, viongozi, n.k

Wewe angaika tu maana huna akili
 
Naingia kwenye mada moja kwa moja bila kuwachosha. Mpaka sasa Kanisa Katoliki (RC) na makanisa yote ya kikiristo kupitia muungano wa makanisa yote (CCT) wametoa wito kwa waamini kuwaombea ndugu waliopoteza maisha kwenye mauaji ya halaiki ya MO29. Pamoja na kuombea marehemu na kuwafariji ndugu na jamaa waliopoteza wapendwa wao, wamehimizana kumuomba Mungu aepushie mbali au kupunguza makali ya mvua za Elnino zinazotarajiwa kunyesha mwanzoni mwa Novemba.

Cha kushangaza, ndugu zetu katika imani (waislamu) hadi sasa wamekaa kimya kana kwamba wao hili jambo haliwahusu. Inashangaza sana. Ina maana wao hawakufiwa kwenye mauaji ya MO29 au Elnino ikija itawadhuru makafir tu? Au ndio kusema kuwa mauaji ya MO29 na Elnino ijayo ni matokeo ya ukafir hadi wagome kujihusisha nayo?

Wao kila siku wamekaa pale wamevaa kanzu na kobaz zao wanavimbisha vichwa kisa tu nchi inaongozwa na muislamu mwenzao. Wana tatizo la feel good effect....kwamba wanajisikia raha automatically kwa sababu ya nchi kuongozwa na muislamu. So what? Yakhe, hawana khaya!

MAONI YANGU
Naomba waislamu wajitokeze kuungana na wakristo katika kukemea maovu yanayoendelea katika nchi hii na pia kuombea nchi dhidi ya majanga. Kujikita kumuombea Samia tu kwa kuwa ni muislamu mwenzao hakuwezi kuwapa manufaa yoyote.

Nawasilisha.
​
Mkiambiwa mfuge majini mnayafukuza kwa Jina la YESU mnadhani kinga dhidi ya mabaya mtaipata wapi?
 
Mnavyoangaika na hii Dunia mnadhani mtaishi milele.
Yaani wew unaangaika kutwa nzima kufikiria waislam.

Dini imefundisha kila kitu kuhusu dunia, majanga, viongozi, n.k

Wewe angaika tu maana huna akili
Hao jamaa walipoambiwa na wale mashekhe wasifanye fujo ni hatari , wakawaita mashekhe ubwabwa, waliweka kongamano kabisa mpaka wanawafanya meme.

Masikio yao wanawasilikiza hapo PhD za sadaka , wanawadani eti wamenyooka huku wakitukana mashekhe ..Laana yake madhara yameonekana ,sasa wanakuja tena kuwaulumu mashekhe ubwabwa badala ya wanaume zao waliowachochea .
🙂​
 
Hao jamaa walipoambiwa na wale mashekhe wasifanye fujo ni hatari , wakawaita mashekhe ubwabwa, waliweka kongamano kabisa mpaka wanawafanya meme.

Masikio yao wanawasilikiza hapo PhD za sadaka , wanawadani eti wamenyooka huku wakitukana mashekhe ..Laana yake madhara yameonekana ,sasa wanakuja tena kuwaulumu mashekhe ubwabwa badala ya wanaume zao waliowachochea .
🙂​
Kesho kutwa wakaandamane tena.
 
Naingia kwenye mada moja kwa moja bila kuwachosha. Mpaka sasa Kanisa Katoliki (RC) na makanisa yote ya kikiristo kupitia muungano wa makanisa yote (CCT) wametoa wito kwa waamini kuwaombea ndugu waliopoteza maisha kwenye mauaji ya halaiki ya MO29. Pamoja na kuombea marehemu na kuwafariji ndugu na jamaa waliopoteza wapendwa wao, wamehimizana kumuomba Mungu aepushie mbali au kupunguza makali ya mvua za Elnino zinazotarajiwa kunyesha mwanzoni mwa Novemba.

Cha kushangaza, ndugu zetu katika imani (waislamu) hadi sasa wamekaa kimya kana kwamba wao hili jambo haliwahusu. Inashangaza sana. Ina maana wao hawakufiwa kwenye mauaji ya MO29 au Elnino ikija itawadhuru makafir tu? Au ndio kusema kuwa mauaji ya MO29 na Elnino ijayo ni matokeo ya ukafir hadi wagome kujihusisha nayo?

Wao kila siku wamekaa pale wamevaa kanzu na kobaz zao wanavimbisha vichwa kisa tu nchi inaongozwa na muislamu mwenzao. Wana tatizo la feel good effect....kwamba wanajisikia raha automatically kwa sababu ya nchi kuongozwa na muislamu. So what? Yakhe, hawana khaya!

MAONI YANGU
Naomba waislamu wajitokeze kuungana na wakristo katika kukemea maovu yanayoendelea katika nchi hii na pia kuombea nchi dhidi ya majanga. Kujikita kumuombea Samia tu kwa kuwa ni muislamu mwenzao hakuwezi kuwapa manufaa yoyote.

Nawasilisha.
​
waislam wanaswali swala 5 kwa siku kila rakaa kuna dua, baada ya swala kuna dua na adhkaari, kuna adhkaari za asubuhi na jioni, hayo ya okt 29 kanisa ndio waliyapanga yatokee kwahiyo pambaneni na hali zenu, waislam walikuwa mstari wa mbele kuwaambia msiandamane na kanisa likawaambia nendeni muandamane kwahiyo msiwafate fate waislam kwa ujinga wenu.
 
Cha kushangaza, ndugu zetu katika imani (waislamu) hadi sasa wamekaa kimya kana kwamba wao hili jambo haliwahusu. Inashangaza sana. Ina maana wao hawakufiwa kwenye mauaji ya MO29 au Elnino ikija itawadhuru makafir tu? Au ndio kusema kuwa mauaji ya MO29 na Elnino ijayo ni matokeo ya ukafir hadi wagome kujihusisha nayo?
Wenzetu ni mazuzu. Uwezo wao wa kufikiria unaishia kwenye viungo vya uzazi tu. Ndio maana peponi ni kudinyana tu, ukichoka kidogo unaenda kunywa pombe inayotoka mtoni
 
Hao jamaa walipoambiwa na wale mashekhe wasifanye fujo ni hatari , wakawaita mashekhe ubwabwa, waliweka kongamano kabisa mpaka wanawafanya meme.

Masikio yao wanawasilikiza hapo PhD za sadaka , wanawadani eti wamenyooka huku wakitukana mashekhe ..Laana yake madhara yameonekana ,sasa wanakuja tena kuwaulumu mashekhe ubwabwa badala ya wanaume zao waliowachochea .
🙂​
Bro nitakutajia kwa ufupi waislam waliouliwa na serikali ya mwislam mwenzao samia Suluhu.
1. Sheikh Kinoko ya Majini
2. Aliyekuwa mtangazaji wa Clouds Media (michezo), Master Tindwa Mtopa, aliuawa kwa kupigwa risasi tarehe 30 Oktoba 2025 akiwa nyumbani kwake kibarazani.
Tukio: Alishambuliwa na kupigwa risasi tarehe 30 Oktoba 2025 akiwa nyumbani kwake kibarazani.
Mazishi: Alizikwa tarehe 3 Novemba 2025.
Taarifa ya Kituo: Clouds Media ilitoa taarifa ya msiba na ratiba ya mazishi.
 
Back
Top Bottom