Hivi waislamu wana kinga dhidi ya majanga?

Hivi waislamu wana kinga dhidi ya majanga?

Yaan ukisoma reply za watu wa ccm na waislamu unaona ni kiasi gan akili zilivyo kua zero kwani kanisa lilisema watu watoke waandamane sasa nyie kama mnataka maridhiano kwnn maombi yasiwepo?
 
Kohorani ndo kitu gani?
Anway waislam walishaomba.
Kama wito ulivotolewa na kanisa nao wakitaka utatolewa na bakwata ili waomboleze..
Au kwenye wito kanisa limetaka na waislam waomboleze?
BAKWATA ni tawi la CCM, hawawezi kuwaombea mrehemu wa MO29 mkuu. Labda ungesema taasisi ile anayoiongoza shehe Issa Ponda.
 
BAKWATA ni tawi la CCM, hawawezi kuwaombea mrehemu wa MO29 mkuu. Labda ungesema taasisi ile anayoiongoza shehe Issa Ponda.
Nimekuuliza swali wito uliotolewa na kanisa umewakata na waislam waende kanisani kuombeleze?
Maana wito ni wakristo sasa mnataka na waislam wafate kinachotakiwa na kanisa?
 
BAKWATA ni tawi la CCM, hawawezi kuwaombea mrehemu wa MO29 mkuu. Labda ungesema taasisi ile anayoiongoza shehe Issa Ponda.
Unasema BAKWATA ni tawi la CCM
Wale waliofunga mkataba wa MoU ni bakwata au kanisa?
Kwa maana kwenye Serikali ya CCM lazima kuwe na Kanisa.
 
Back
Top Bottom