Hivi waislamu wana kinga dhidi ya majanga?

Hivi waislamu wana kinga dhidi ya majanga?

Cha kushangaza, ndugu zetu katika imani (waislamu) hadi sasa wamekaa kimya kana kwamba wao hili jambo haliwahusu. Inashangaza sana. Ina maana wao hawakufiwa kwenye mauaji ya MO29 au Elnino ikija itawadhuru makafir tu? Au ndio kusema kuwa mauaji ya MO29 na Elnino ijayo ni matokeo ya ukafir hadi wagome kujihusisha nayo?
Wakristo na waislamu wanaishi vizuri tu huku mtaani, tatizo liko kwa viongozi wapokea bahasha na wenye platform za kuzungumza ndiyo wanatengeneza mgawanyiko
 
Wao kila siku wamekaa pale wamevaa kanzu na kobaz zao wanavimbisha vichwa kisa tu nchi inaongozwa na muislamu mwenzao. Wana tatizo la feel good effect....kwamba wanajisikia raha automatically kwa sababu ya nchi kuongozwa na muislamu. So what? Yakhe, hawana khaya!
Wakati wa 2001 Mkapa alipo wauwa Wapemba hao Mapadri walifanya nini?. Wakati wa mauaji ya Mwembechai Mapadri walifanya nini?.

Wakati wa Uamsho wamefungwa mapadri walifanya nini?. Kuna msemo wanasema ukiona mwenzio ananyolewa wewe tia maji nywele zako(zamu yako inakuja).
 
Tulishaona mbali , sisi sio wanafiki watawaombea hao waliowachochea..Si mliita watu mashekhe ubwabwa , mbona unawatafuta na nyege zako , si utulie !


Mlionhywa mara ngapi mkawa mnasikiliza kanisa?Sisi tunaomba mbali vijana , acheni shobo sio lazima kuungana na nyie mliotangulia kukutusi, yale yote ni madhara ya kuwaita mashekhe waliwapa wasoi wa kutofanya vurugu kwamba ni mashekhe ubwabwa, hiyo ni karma siku nyingine mtakuw na adabu.
Hivi watu waliokufa kwenye mauaji ya halaiki siku ya MO29 ni wakristo tu mkuu?
 
Tulishaona mbali , sisi sio wanafiki watawaombea hao waliowachochea..Si mliita watu mashekhe ubwabwa , mbona unawatafuta na nyege zako , si utulie !


Mlionhywa mara ngapi mkawa mnasikiliza kanisa?Sisi tunaomba mbali vijana , acheni shobo sio lazima kuungana na nyie mliotangulia kukutusi, yale yote ni madhara ya kuwaita mashekhe waliwapa wasoi wa kutofanya vurugu kwamba ni mashekhe ubwabwa, hiyo ni karma siku nyingine mtakuw na adabu.
Hivi watu waliokufa kwenye mauaji ya halaiki siku ya MO29 ni wakristo tu mkuu?
 
Tulishaona mbali , sisi sio wanafiki watawaombea hao waliowachochea..Si mliita watu mashekhe ubwabwa , mbona unawatafuta na nyege zako , si utulie !


Mlionhywa mara ngapi mkawa mnasikiliza kanisa?Sisi tunaomba mbali vijana , acheni shobo sio lazima kuungana na nyie mliotangulia kukutusi, yale yote ni madhara ya kuwaita mashekhe waliwapa wasoi wa kutofanya vurugu kwamba ni mashekhe ubwabwa, hiyo ni karma siku nyingine mtakuw na adabu.
Hivi watu waliokufa kwenye mauaji ya halaiki siku ya MO29 ni wakristo tu mkuu?
 
Mashekhe waliyajua haya, mkaambiwa msifanye vurugu yaani wamarudia mara nyingi , nyie na laana zenu mkawaita mashekhe ubwabwa , ulitaka wawaombee nyie wakaidi?

Leo mnawataka wale mashekhe ubwabwa, wenzenu wana akili walijua yatatokea , sasa nyie wachochezi mnabweka ..Hatuwezi kuungana na nyie mlivyoita mashekhe ubwabwa , ona kilichotokea .M
Kweli bwana ...walikufa wakristo tu. Ona jinga hili
 
Hizi dini kuna upande wamekuwa kama mataahira.
Je, ni elimu hawana!!?
Je, ni mafundisho ya dini yamewatoa ufahamu wa kawaida (common sense)!?
Je, ni manyanyaso wayapatayo (kama yapo) kutoka upande wa pili!!??
 
Hivi watu waliokufa kwenye mauaji ya halaiki siku ya MO29 ni wakristo tu mkuu?
Swali ni Moja mnataka kushirikian na Mashekhe ubwabwa ,dharau zote halafu sisi tuwe wajinga kushirikian na nyie..Mliona wapi waislamu wakawa na ratiba hizo za kuombea maiti?

Unaongeza tatizo ,kila dini ina misingi yake ..Mliambiwa msifanye fujo ,mkaita watu mashekhe ubwabwa 😅😅
 
Kweli bwana ...walikufa wakristo tu. Ona jinga hili
Kwa hiyo ukiona wapi waislamu wakaomboleza kifo cha mtu kila mwaka 😅😅mbona kama unalazimisha ,sisi tumeshafinya hiyo misiba sio lazima kutuhusisha Wala hatujamuita mtu.
 
Mashehe ubwabwa washafika bei.
Wote tuwakemee wauaji na watekaji.
Haya matendo mabaya yanawaathiri wote wakiwamo waislam.
Kwaiyo mashehe kujiona kama utekaji na mauaji, ufisadi nk ni vitu visivyowahusu ni ujinga
Nyie ambao hamjafika bei si muingie barabarani kesho kutwa tuwawinde
Wakati Ponda alikuwa anayapigania haya kipindi Lissu anapenga kamasi darasani, mlikuwa mntauita Ponda ni gaidi
Haya tunawasubiri mitaani


1793134302986.png
 
Hizi dini kuna upande wamekuwa kama mataahira.
Je, ni elimu hawana!!?
Je, ni mafundisho ya dini yamewatoa ufahamu wa kawaida (common sense)!?
Je, ni manyanyaso wayapatayo (kama yapo) kutoka upande wa pili!!??
Watu mliwaita mashekhe ubwabwa mnawashobokea Leo ,nan mnafiki?

Hata hujielewi unaongea nini kiazi 😅😅 uislamu unaujua agenda zote vya hovyo ,mbona hauoni waislamu wakishinika kanisa enzi za kupigania uhuru ,walipigania kimpango wao .

Uislamu hakuna unafiki ,kaeni mlaumu waliowachochea hakuna kuombea maiti kwa taratibu zenu ,Kuna kuombea maiti kama siku za sikukuu na Wala hakuna sehemu mmepigiwa kelele.
 
Kwa hiyo ukiona wapi waislamu wakaomboleza kifo cha mtu kila mwaka 😅😅mbona kama unalazimisha ,sisi tumeshafinya hiyo misiba sio lazima kutuhusisha Wala hatujamuita mtu.
Ndio ukae kwa utulivu....Imani Yako haiombei marehemu yetu inaomba ...ukae kwa kutulia.... Unapewa mabikra 72 manyonyo hayalali... Sasa mama zako na dada zako wao wanapewa Nini! Baki na Imani yako
 
Back
Top Bottom