Hivi ni kweli nguruwe anaingia mwezini?

Hivi ni kweli nguruwe anaingia mwezini?

miss u sugar boo boo!!! Nitakunyonyaaaaaaaa uwiiiiiiiiiiiii

Acha promo za ajabu, kunyonyana kwenu kanyonyeeni huko..! We dont need to know. Mtoto acha kupiga mayoe, acha aje asimulie mwenyewe!
 
Hali zenu wana JF,

Kuna jambo huwa nalisikia sikia japo sina taarifa sahihi juu yake.

Jamani, eti ni kweli yule mnyama pendwa sana na watu kama kitoweo, pork a.k.a kitimoto huwa anapata mzunguko ( menstruation cycle), kama akina mama?

amekuwa Apollo 🙄🙄
 
Kwa kweli sina cha kusema...........niko radhi kuhama kijij, mkoa lakini usinikataze kula hiyo nyama.
 
Wakati nasoma philosophy nilijifunza hivi

BEAUTY OF A THING LIES ON THE EYES OF THE BEHOLDER

hata mimi nawashangaa wanaoona mwamedi mtume wakati:

1. Kafanya ngono na maiti
2. Kabaka katoto
3. Kaua watu
4. etc

NASHANGAA

Pia kuna wakristo hawali kitimoto sio waislamu tu,pia kuna waislamu wanakula,kama yule muimba taarabu wa humu hhhhaaaa unaobishana nao
 
Acha promo za ajabu, kunyonyana kwenu kanyonyeeni huko..! We dont need to know. Mtoto acha kupiga mayoe, acha aje asimulie mwenyewe!
mbona umepanic???? Inane kana una mawivuuuu kwa invisibles????? Looool copy Asprin!
 
Last edited by a moderator:
mbona umepanic???? Inane kana una mawivuuuu kwa invisibles????? Looool copy Asprin!

Wivu wa nini? Kwa lipi hasa? Ila nakushangaa kujianika kuwa we mnyonyaji
 
Last edited by a moderator:
NA NI MNYAMA PEKEE MTAMU ZAIDI

hata kuku hula kinyesi chake

nguruwe hupikwa hasa kwenye mafuta yaliyochemka, hakuna bacteria wa kuishi pale

nzi hubeba hadi bacteria milioni tatu, mtume wako mwamedi alisema akitua kwenye chakula usiogope wewe kula tu kwani bawa lake ni dawa

kwa uwongo huo kipindupindu kinaua sana watu, shukrani kwa waisrael kugundua dawa

wenzako wanakula kurekebisha afya wewe unaongelea shingo!

Utamu wa nguruwe uuonao wewe mlevi haubadilishi Ukweli kuwa Nguruwe ni mla mavi yake na ni mnyama mwenye Dna karibu sana na Binaadamu.
Kwa kifupi wewe kula nguruwe ni takriban sawa na kula binaadamu.

Yesu hakuwahi kula nguruwe. Na biblia imekataza kula nguruwe.
Ni yule shetani mliberali Paulo Ndio aliowaambie walevi na watoto wa zinaa km wewe kuwa Kila kiingiacho tumboni SIO HARAMU bali Kitokacho.

Kwa maana hio hata zile mbegu za uzazi mnazomeza pia ni Sawa tu.
Ndio maana Dunia hii inavamiwa na maradhi ya ajbu ajabu. Na sababu kubwa ni watu km wewe.
 
Hali zenu wana JF,

Kuna jambo huwa nalisikia sikia japo sina taarifa sahihi juu yake.

Jamani, eti ni kweli yule mnyama pendwa sana na watu kama kitoweo, pork a.k.a kitimoto huwa anapata mzunguko ( menstruation cycle), kama akina mama?

Vipi unataka kuwauzia pad?
 
Wakati nasoma philosophy nilijifunza hivi

BEAUTY OF A THING LIES ON THE EYES OF THE BEHOLDER

hata mimi nawashangaa wanaoona mwamedi mtume wakati:

1. Kafanya ngono na maiti
2. Kabaka katoto
3. Kaua watu
4. etc

NASHANGAA

Sijawahi kusikia kuna somo la philosophy la shule za kawaida waalimu wakafundisha upuuzi huo uliotaja hapo juu na mwisho wakafundisha kitu kinaitwa etc! Hio lzm itakuwa umesomeshwa na Padri wako wakati anakutoa pepo nyuma ya madhabahu.

Somo ulitakiwa kujifunza ni hili hapa.
Na mimi nakupa bure tu! Huna haja ya kushika gumba la mguu wako km hao waalimu wako wanavyotaka kwako wewe.

Yesu wa msalaba maisha yake papuchi haijui!
Mchana kutwa anashinda na midume.
Alikuwa mzembe na mzururaji hana kazi na wala hajawahi kufanya kazi.
Anasema ktk mathayo 10:34 kuwa
Msidhani ya kuwa nimekuja kuleta amani duniani; la! Sikuja kuleta amani, bali upanga.-
35-Kwa maana nalikuja kumfitini mtu na babaye, na binti na mamaye, na mkwe na mkwe mtu;-

Sasa sijui huo upanga alituletea tulie maembe?

Na mwisho kabisa amesababisha athari za wafuasi wake kupendelea Jinsia moja.
Sasa sijui wewe dada mchungaji nani anakutafuna! Hii ni hatari kwa afya.
Ebola itakuondoa.
 
Wivu wa nini? Kwa lipi hasa? Ila nakushangaa kujianika kuwa we mnyonyaji
tumeanza kitamboooooooooo we mgeni nini????? Nainyonya Kisha naimeza!!!! Usishtuke, vya kawaida sanaaaaaaa!!!!!! Kaizer kuna mgeni Huku, muonyeshe chochoro plizzzzz wa kupita!!!!
 
Last edited by a moderator:
tumeanza kitamboooooooooo we mgeni nini????? Nainyonya Kisha naimeza!!!! Usishtuke, vya kawaida sanaaaaaaa!!!!!! Kaizer kuna mgeni Huku, muonyeshe chochoro plizzzzz wa kupita!!!!

Hongera
 
Last edited by a moderator:
NA NI MNYAMA PEKEE MTAMU ZAIDI

hata kuku hula kinyesi chake

nguruwe hupikwa hasa kwenye mafuta yaliyochemka, hakuna bacteria wa kuishi pale

nzi hubeba hadi bacteria milioni tatu, mtume wako mwamedi alisema akitua kwenye chakula usiogope wewe kula tu kwani bawa lake ni dawa

kwa uwongo huo kipindupindu kinaua sana watu, shukrani kwa waisrael kugundua dawa

wenzako wanakula kurekebisha afya wewe unaongelea shingo!

Unadhani ukidanganya watu utafanikiwa ku justify ulaji wa mavi?

Kuku hatta siku moja hanyi halafu akageuka na kuanza kula mavi yake km Nguruwe.
2.mimi naongelea Wanyama wa kufugwa We unataja NZI! hii ndio busara ya division 1 ya Kanisa.

Au nyie wahaya wa kigalatia Nzi pia mnakula?
Na mwisho hio kanuni ya kula kinyesi kuregebisha afya itawaua wengi wenu.
Na tunayaona sasa, wengi wenu mnageuka waliberali.
Na hao waisraeli unaowatukuza vijana wao 30% ni waliberali.
Ile dushelele iko likizo km ya kwako.
Kwanini usiwashauri wakatafuta dawa?
 
Back
Top Bottom