damtanzania
JF-Expert Member
- Aug 31, 2014
- 752
- 1,465
Hali zenu wana JF,
Kuna jambo huwa nalisikia sikia japo sina taarifa sahihi juu yake.
Jamani, eti ni kweli yule mnyama pendwa sana na watu kama kitoweo, pork a.k.a kitimoto huwa anapata mzunguko ( menstruation cycle), kama akina mama?
Kuna jambo huwa nalisikia sikia japo sina taarifa sahihi juu yake.
Jamani, eti ni kweli yule mnyama pendwa sana na watu kama kitoweo, pork a.k.a kitimoto huwa anapata mzunguko ( menstruation cycle), kama akina mama?