Hivi ni kweli nguruwe anaingia mwezini?

Hivi ni kweli nguruwe anaingia mwezini?

Kwani hujui kwanini baadhi ya Madhehebu ya Kikristo yanakataza kumla?
We fuatilia anaependa kula Nguruwe lazima makalio yatakuwa yanamtetemo akitembea.
Teh teh tehe!!
Mpenzi wangu ana masaburi magumu hayatikisiki, nitamshauri aanze kula kitimoto, napenda mwanamke masaburi yawe na mtetemo akitembea.
 
So tetesi jamani kila mnyama ktk kundi la mmalias au wanyonyeshao huingia blid
 
Hali zenu wana JF,

Kuna jambo huwa nalisikia sikia japo sina taarifa sahihi juu yake.

Jamani, eti ni kweli yule mnyama pendwa sana na watu kama kitoweo, pork a.k.a kitimoto huwa anapata mzunguko ( menstruation cycle), kama akina mama?

Nguruwe NI KWELI KABISA anaingia mwezini km Binaadamu.

Na Ni MNYAMA PEKEE anaekula MAVI YAKE MWENYEWE.!!!!!!

Na ni mnyama PEKEE mwenye kubeba Bacteria wengi kuliko WANYAMA WOTE DUNIANI!!!!!

Na Ni MNYAMA PEKEE qa kufuga Asiechinjika Kirahisi kwa kukosa SHINGO.
 
kweli ujinga ni kipaji!

Viumbe vyote vinavyozaliana kwa kujamiiana vina oestrus cycle au menstrual cycle.

Huu ni mfumo wa kutoa uchafu mwilini na usipofanyika ina maana uchafu umebaki na mmeula

WAISLAM KASOMENI NA MUACHE KUHOROROJA KIJINGA KAMA MWAMED
 
Hivi mnaokula nyama ya nguruwe mliona nyama zote haziwatoshi mpaka huyu mwenye uso na pua mbayaa

Wakati nasoma philosophy nilijifunza hivi

BEAUTY OF A THING LIES ON THE EYES OF THE BEHOLDER

hata mimi nawashangaa wanaoona mwamedi mtume wakati:

1. Kafanya ngono na maiti
2. Kabaka katoto
3. Kaua watu
4. etc

NASHANGAA
 
Nguruwe NI KWELI KABISA anaingia mwezini km Binaadamu.

Na Ni MNYAMA PEKEE anaekula MAVI YAKE MWENYEWE.!!!!!!

Na ni mnyama PEKEE mwenye kubeba Bacteria wengi kuliko WANYAMA WOTE DUNIANI!!!!!

Na Ni MNYAMA PEKEE qa kufuga Asiechinjika Kirahisi kwa kukosa SHINGO.

NA NI MNYAMA PEKEE MTAMU ZAIDI

hata kuku hula kinyesi chake

nguruwe hupikwa hasa kwenye mafuta yaliyochemka, hakuna bacteria wa kuishi pale

nzi hubeba hadi bacteria milioni tatu, mtume wako mwamedi alisema akitua kwenye chakula usiogope wewe kula tu kwani bawa lake ni dawa

kwa uwongo huo kipindupindu kinaua sana watu, shukrani kwa waisrael kugundua dawa

wenzako wanakula kurekebisha afya wewe unaongelea shingo!
 
Kwani hujui kwanini baadhi ya Madhehebu ya Kikristo yanakataza kumla?
We fuatilia anaependa kula Nguruwe lazima makalio yatakuwa yanamtetemo akitembea.

kumbe hata mabinti wa kiislam waliojaaliwa `sheikh kipozeo' ni wala nguruwe!?

utafiti wako wa ki mwamedi kweli kweli
 
Hapo pooote tu nguruwe asiliwe!

Huyu mnyama ataishije sasa kama nature inamkataa?
 
Kuna samaki pia anaitwa "Kamongo" nasia yeye ndo mpaka ana bleed. Je ni kweli kwa tetesi hizi hasa nimezisikia Uganda watu.wengi wanaamini hvyo.
 
Nguruwe NI KWELI KABISA anaingia mwezini km Binaadamu.

Na Ni MNYAMA PEKEE anaekula MAVI YAKE MWENYEWE.!!!!!!

Na ni mnyama PEKEE mwenye kubeba Bacteria wengi kuliko WANYAMA WOTE DUNIANI!!!!!

Na Ni MNYAMA PEKEE qa kufuga Asiechinjika Kirahisi kwa kukosa SHINGO.

Aisee nashukuru sana kwa kunifumbua macho. Point taken
 
Kuna samaki pia anaitwa "Kamongo" nasia yeye ndo mpaka ana bleed. Je ni kweli kwa tetesi hizi hasa nimezisikia Uganda watu.wengi wanaamini hvyo.

Duh, hii nayo mpya, mi sijui kwakweli. Hata huyo kamongo mwenyewe sijui anafananaje, usikute hata nimemla.
# kamongo umemfanya nini pegere ana mapezii...
R.i.p mr ebbo
 
Back
Top Bottom