Tougher
JF-Expert Member
- Jul 9, 2013
- 245
- 65
Ndio, na nataka nikuajiri wewe kazi ya kuwabadilisha pedi wateja wangu
Kwa Avatar yako sikushangai wa type ile ile tu
Ndio, na nataka nikuajiri wewe kazi ya kuwabadilisha pedi wateja wangu
Kwa Avatar yako sikushangai wa type ile ile tu
Nmependa pua yakoo
Hhhhhhhaaaaaaa unaweza igeuza iwee........!!haina haja ya dildo eti
Wewe ni mwanamke/mwanaume?haya mambo ni ya wanawake pelekeni kule chit chat
:llama::llama::llama:miss u sugar boo boo!!! Nitakunyonyaaaaaaaa uwiiiiiiiiiiiii
Hali zenu wana JF,
Kuna jambo huwa nalisikia sikia japo sina taarifa sahihi juu yake.
Jamani, eti ni kweli yule mnyama pendwa sana na watu kama kitoweo, pork a.k.a kitimoto huwa anapata mzunguko ( menstruation cycle), kama akina mama?
Ki binaadam= menstrual cycle
Ki nguruwe nguruwe= oestrus cycle
Kwa vile zote zina ishia na neno cycle
Therefore:
Menstrual cycle=oestrus cycle
Mathematically proven😀
Wallaaaaaaahhi! nakuambia wanaenda mwezini me nafuga hii kitu allahuakbaru!!!!
Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
oooh! Kwa hiyo 'jibu' kumbe unalo!! Tres bien!