Hivi ni kweli nguruwe anaingia mwezini?

Hivi ni kweli nguruwe anaingia mwezini?

Wallaaaaaaahhi! nakuambia wanaenda mwezini me nafuga hii kitu allahuakbaru!!!!

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
Hali zenu wana JF,

Kuna jambo huwa nalisikia sikia japo sina taarifa sahihi juu yake.

Jamani, eti ni kweli yule mnyama pendwa sana na watu kama kitoweo, pork a.k.a kitimoto huwa anapata mzunguko ( menstruation cycle), kama akina mama?

Duh! Hii kali. Umesikia wapi? Basi na ngiri naye atakuwa hivyo vivyo!! Ngoja ni-google!
 
Ki binaadam= menstrual cycle
Ki nguruwe nguruwe= oestrus cycle
Kwa vile zote zina ishia na neno cycle
Therefore:
Menstrual cycle=oestrus cycle
Mathematically proven😀

oooh! Kwa hiyo 'jibu' kumbe unalo!! Tres bien!
 
Wallaaaaaaahhi! nakuambia wanaenda mwezini me nafuga hii kitu allahuakbaru!!!!

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums

Kwaiyo we uli hii kitu na ilivo tamu vilee
 
Back
Top Bottom