Bush Dokta
JF-Expert Member
- Apr 11, 2023
- 42,525
- 74,598
Kaskazini hawakai mauno, utasikia naumia😂😂😂Usitegemee ukavuta chuma Kaskazini ukapata chuma romantic, Kaskazini tumewafundisha kufanya familia ile tu .
Kaskazini hawakai mauno, utasikia naumia😂😂😂Usitegemee ukavuta chuma Kaskazini ukapata chuma romantic, Kaskazini tumewafundisha kufanya familia ile tu .
Hakika, wanasema kila kitu na wakati wakeHakuna cha wanawake wengi wa kibongo wanachokwa wala nini nini…
Mwanamke wa jamii yoyote anaweza kuchokwa ukizingatia ni kutokana na mzani wa machafu yake kuzidi mema.
Hakuna mwanaume anayeweza kuvumilia upumbavu😃.
Mauno ya nini sasa bwashee 😅 inachapwa kuzaliana tu😅Kaskazini hawakai mauno, utasikia naumia😂😂😂
Uchangamfu hapo ndio sijaelewa.
Ajaribu wachaga wa machame, wana kitu cha pekeeUmejaribu wangoni na wamakonde?
Ndo maana nasema ni wa natakiwa wasiwe overwhelmed yaani wawe, wao despite kuolewa, wawe na self embrace ili aweze kuendelea ku offer kile alicho kuwa anaoffer na zaidiHuwa hawaji update tu.
Kwani weng wao wakijua wameoleka na majukumu ya ndoa huwazidia jumlisha na maisha yetu yakujirudia kila siku(matrix).
wanajikuta wamejiachaniza kwa kulizika na kuona hamna jipya.
Hapo ndo mwanaume huanza kumwona mkewe kama si type yake.
Pakua kaona kule nje wadada walio jiremba na kujijari ambao hawajaolewa na hawana majukum ya family.
Mimi mwanamke kibonge hunipa nyege nyingi na kunipa hamu ya sex kila mara,pili husikia raha kumshikashika na huo unene wake,na mwisho hupata hamu hamu ya kumnunulia nguo mara kwa maraVibonge wanakupa mzuka wa nguvu namna gani? Elezea mkuu
Wale wenyewe typically ukiachana na ngono hawana kitu kingine. Wanakinaisha maisha, lifestyle, kuchangamka kichwani. Kwahiyo unarudi pale pale wanakinaisha.Umejaribu wangoni na wamakonde?
NomaWale wenyewe typically ukiachana na ngono hawana kitu kingine. Wanakinaisha maisha, lifestyle, kuchangamka kichwani. Kwahiyo unarudi pale pale wanakinaisha.
Sawa mkuu, so unapenda chibonge? Na nyash sioMimi mwanamke kibonge hunipa nyege nyingi na kunipa hamu ya sex kila mara,pili husikia raha kumshikashika na huo unene wake,na mwisho hupata hamu hamu ya kumnunulia nguo mara kwa mara