Hivi ni kwanini UDOM inadharaulika kiasi hiki?

Hivi ni kwanini UDOM inadharaulika kiasi hiki?

Ngoja nimsaidie, majengo mazuri na ya kisasa, Na ni chuo kinachoongoza kuwa na wahadhiri wengi wa kigeni Tz, ni chuo ambacho kina course ambazo huwezi kuzipata Tz nzima eg BA KOREA, JAPANESE and CHINES.
 
Mimi nimuhitimu wa Udom, kwenye usahili niliwaangusha graduates kutoka Udsm, Mzumbe na vyuo vingine, najivunia kuwa product ya Udom, hao wa vyuo vikongwe walionekana watupu, mimi nikapata kazi,
 
Kila mmoja anavutia kwake hata mm navutia kwangu bana weeee
KIFUSO,UDOM ya 2007 siyo hii ya sasa,UDOM inakua kwa kasi jaman tuongee ukwel chuki binafsi c nzur,mwogopeni Mungu !
 
kiukweli wakati mwingine huwa nawahurumia sana ninyi mnaosomea taaluma tofauti chini ya kivuli cha NACTE/TCU,,,yaani mnatoka kapa sana hadi nashindwa kuelewa hiyo miaka yote mnakaaga chuoni kufanya nini hasa, hapa si UDOM tu peke yao ni vyuo vyote vinavyotumia mfumo wa NACTE wahitimu wake kusema kweli hawatimizi vigezo/hawana tija kwenye ajira, asilimia kubwa wanakuwa ni mzigo tu maofisini,,,,mfano ukichukua watu wa geology kutoka pale mlimani inataka moyo kufanya nao kazi maana hawana wanachokijua, ukija upande wa computer ndo kabisaaa eti mtu wa IT,C.Science, C.Engineering hajui hata RAM ikoje, hajui HDD ya sata na IDE zinafananaje, halafu unaniambia mtu huyo ka-spend 3 years kusomea fani hiyo kweli?,,,,,kiukweli VETA wanatoa taaluma safi sana kwa hapa Nchini cha ajabu wanadharaulika.
 
Hivi kwenye Universities ranking UDOM inakuwaga wapi...
 
Francis, walitoa tangazo mwaka gan?interview si ndo ingewachuja? Mwogop Mung.Wahtim wa UDOM ya leo wanaheshmika makzin
 
TUKO,acha uongo bhana wiv tu hata huna kumbukumb!kama ni kwel uje utoe post 5years later.UDOM YA LEO?!..I REAL LOVE UDOM
 
BZIMANA,unataka nikichukie UDOM kwa kuwa nawe unakichukia kwa chuk binafs tena baada ya kuomba & kukosa?
 
blood hurricane!I Know that u applied missed it.UDOM is the place 4 intellectuals not insane like u!R.I.P
 
blood hurricane!I Know that u applied & missed it.UDOM is the place 4 intellectuals not insane like u!R.I.P
 
BZIMANA,unataka nikichukie UDOM kwa kuwa nawe unakichukia kwa chuk binafs tena baada ya kuomba & kukosa?

mbona mimi nilishavaa joho, enzi zangu za msuli na kuitafuta degree niliteseka sana hadi nikajilaumu kwa nini sikuomba Udom kwenye bata na sehemu ambapo degree nikuchukua kilahisi
 
Kuna jamaa yang alidisco UDOM kaenda UDSM amegraduate,kila siku anaporomosha matus kwa udom,CHUKI TU,au ndo huyu BZIMANA
 
UDOM itaendelea kuwakosesha usngizi walemliokosa fursa ya kusoma hapa kutokana na kas yake ya kuboreka,MODERN UNIVERSITY
 
Anayeponda udom ni chuki zake binafsi, uliza taasisi zote kubwa kuhusu ubora wa product za udom, hata kwenye usaili unafanyika popote, vijana wa udom wanafanya vizuri sana!!!!
 
Uongozi wa UDOM umeamua makusudi chuo kidharaulike kwa kujali maslahi yao binafsi
 
Back
Top Bottom