Naomba kuuliza: Kwanini wanajukwaa wa JF hamnipendi?

Naomba kuuliza: Kwanini wanajukwaa wa JF hamnipendi?

SanArt

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2026
Posts
510
Reaction score
901
Ni dhahiri kati ya watu wanaochukiwa na takribani member wengi humu nami nimo.

Je, unawezaje kuchukia mtu usiye mjua?

Kwamba maandishi ya mtu yakakufanya umu ignore kabisa.

Ni kwanini mnachukizwa hivi..

Naombeni kujizwa sababu za msingi.

Asanteni
 
Naona niko sawa kabisa.
Hilo ndio tatizo kuu , mtu kushindwa kuelewa matatizo yako binafsi na hali yako halisi hiyo ndio mbaya kuliko ubaya wenyewe.

Halafu naona UmeGeneralize wakati Jf ina member wengi sana , sidhani kama una uhakika wanafika hata members 100 umeinteract nao mpaka ufike hilo hitimisho .

Hiyo umefanya vipi mpaka kugundua hayo ?
 
Hilo ndio tatizo kuu , mtu kushindwa kuelewa matatizo yako binafsi na hali yako halisi hiyo ndio mbaya kuliko ubaya wenyewe.

Halafu naona UmeGeneralize wakati Jf ina member wengi sana , sidhani kama una uhakika wanafika hata members 100 umeinteract nao mpaka ufike hilo hitimisho .

Hiyo umefanya vipi mpaka kugundua hayo ?
Na wewe ndipo unakosea kuleta judgements kwa mtu usiye mjua?

Nimeuliza wanajukwaa kwasababu mimi najiona niko sawa...

Acha kuleta projection zako na judgements zenye mind games.

Toa sababu, sio kudhani sijifahamu
 
Na wewe ndipo unakosea kuleta judgements kwa mtu usiye mjua?

Nimeuliza wanajukwaa kwasababu mimi najiona niko sawa...

Acha kuleta projection zako na judgements zenye mind games.

Toa sababu, sio kudhani sijifahamu
Sawa , ngoja niSave energy yangu.

Mimi sina maneno zaidi ngoja waje hao wanajukwaa wengine
Screenshot_20261012-161229~2.jpg
 
Back
Top Bottom