Hivi nani aliweza kuacha pombe kabisa?

Hivi nani aliweza kuacha pombe kabisa?

Kweli kabsa, hata ukinusa halufu ya bia utaihisa kutapika,
Maziwa na bia maadui wakubwa
Mama mwenye nyumba wangu anafuga Ng'ombe nakunywa sana maziwa tena mara nyingi nikitoka bar niko tungi lazima nipige lita nzima ndio nilale naamini naua sumu .sasa huo uadui unaoungelea sijauelewa
 
Mungu akusaidie katika safari yako ya matumaini, lakini kuacha pombe siyo rahisi hivyo, otherwise TBL ingekuwa ishafungwa kama kuacha kungekuwa rahisi
Naelekea kutimiza mwezi wa Pili bila kunywa Pombe,nimeloose hadi kg kama 4 hivi, ingawa sometimes nasikia Ile kiu ila napiga moyo konde, nikishindwa this time, sitajisumbua tena kutaka kuacha kunywa Pombe.
 
Kuna dawa nili kunywa niliwekewa ktk pombe konyagi bapa ndogo, ilikua usiku nika lala vzr tu asbh nilitapika nyongo sana tena sana toka siku hayo sina hamu ya pombe tenq. Na nilikua ni gari ya pombe hadi leo nina kaa na jamaa zangu wana kunywa na mimi nina wa nunulia wana shangaa mimi sinywi. Nilikuaga nimekata tamaa kabisa kuwa mm pombe siezi acha kumbe ina wezekana
Bwashee na mimi hii dawa naitaka.....maana hii ni shida.....
 
Wazee wenzangu (mabibi na mabwana),
Natumaini mko wazima kabisa.

Mimi ni mwanaume, na nafikisha miaka 30 this year.

Unajua kwenye maisha kuna mambo mengi tunafanya kwa kukusudia yawe mazuri au mabaya, ila mara nyingi tunajutia yale mabaya.

Najuta sana kuwa addicted na Bia, na ninaona kabisa ni adui yangu ila haipiti siku bila kuuweka, this hurts me sana.

Kuna aliyeweza kuacha bia kabisa na aliwezaje?. Natamani niache, chaah! this too much.

NB: Ushauri wa kukaa mbali na vishawishi au mbali na washkaji nishajaribu na haujafaa, maana kiu ya bia hatari sana. Hata ukikaa mwenyewe utaitafuta.

Mim namjua anayeweza kukusaidia ukapata kuicha ni Yesu Kristo tu, maana kwake tunapata uhuru wa kweli juu ya vile vyote tulivyo shindwa kuviacha.

Na uhuru katika Yesu Kristo upo katika
1. Ukombozi Kol 1:13-14 Maana anatuhamisha kutoka kweny ufalme wa giza

2. Kufanywa wana wa urithi wa MUNGU

3. Marejesho

4. Uhuru wa haki Rum 6:17-19
Yeyote anayempa Yesu Kristo maisha yake ni mtumwa wake lazima afuate matakwa yake. Ndani unalazishwa kutenda haki pale ambapo ulikuwa unatumikishwa kutenda dhambi
 
Naelekea kutimiza mwezi wa Pili bila kunywa Pombe,nimeloose hadi kg kama 4 hivi, ingawa sometimes nasikia Ile kiu ila napiga moyo konde, nikishindwa this time, sitajisumbua tena kutaka kuacha kunywa Pombe.

Ukweli pinbe inapoteza mda na mali
 
Wazee wenzangu (mabibi na mabwana),
Natumaini mko wazima kabisa.

Mimi ni mwanaume, na nafikisha miaka 30 this year.

Unajua kwenye maisha kuna mambo mengi tunafanya kwa kukusudia yawe mazuri au mabaya, ila mara nyingi tunajutia yale mabaya.

Najuta sana kuwa addicted na Bia, na ninaona kabisa ni adui yangu ila haipiti siku bila kuuweka, this hurts me sana.

Kuna aliyeweza kuacha bia kabisa na aliwezaje?. Natamani niache, chaah! this too much.

NB: Ushauri wa kukaa mbali na vishawishi au mbali na washkaji nishajaribu na haujafaa, maana kiu ya bia hatari sana. Hata ukikaa mwenyewe utaitafuta.
Nimeacha kabisa...sa hivi nakunywa za moto tuu
 
Back
Top Bottom