6M take home, mshahara wa jumla ni bei gani?
Ndiyo huwa wanalipwa 6M mkononi?
Peanuts, kama wewe ni mkuu wa Idara.
Inazidi, wana miposho mingi wale. Huyo mtoa comment mjambishaji tu, hajui hata mshiko wa Mkuu wa Idara ukoje.
NayafahamuKaangalie Google malipo yao ya jumla
Wenye vyeo vya juu HOD mazeemazee na wakurugenzi,DC wanalamba Gross 3M net 2MTuseme kawaida wa mazingira ya Tanzania na waajiri tunao fanyia kazi kama mabenki, kampuni za simu, mashirika yasiyo ya serikali NGO, serukalini
Tusiseme vitu ambavyo havipo
Mfano mil 25 serikalini huwezi pata ila net ya mil 1.5 inawezekana...
Wenye vyeo vya juu HOD mazeemazee na wakurugenzi,DC wanalamba Gross 3M net 2M
Hao jamaa wabahili kinoma sijui malipo yao Ila hawana tofauti na serikali
Serikalini hiyo
Yaani mkuu sikutarajia kama huyo dada angeuliza kama ni sekta gani Government au binafsi kutokana na neno 'DC' TAYARI NILISHAJUA NI SERIKALINI.Serikalini hiyo
ELIMUYaani mkuu sikutarajia kama huyo dada angeuliza kama ni sekta gani Government au binafsi kutokana na neno 'DC' TAYARI NILISHAJUA NI SERIKALINI.
Mshahara mzuri africa hakuna. Jinsi mshahara unavyoongezeka, ndivyo expenditure zinaongezeka.
Can you imagine mshahara wa chini wa mwalimu USA ni 12m???
Sent using Jamii Forums mobile app
Na unaweza kukuta ni msomi hiyo halafu hajui vitu vidogo vidogo.ELIMU
ELIMU
ELIMU
Well said.Successful interpreneurs/business owners wana ethics fulani.
Wana namna yao ya kuongea, kujenga points, na vitu kama hivyo.
Huonekani kuwa na traits zozote za successful entrepreneur...
Mbona kama imekuuma?Mtoa mada kauliza mshahara, Kwa maana ya kuajiriwa, SASA Huyu anayepotosha uzi Kwa story za utajiri wake na kukandia vijisent vya watu anaenda nje ya mada.
Namshauri aanzishe uzi WA ujasiriamali au kutumia hela nyingi club. Aweza pia kuanzisha uzi kuhusu nyumba za ghali.
Binafsi nimemwona kama Limbukeni.