Hivi Lulu yuko katika hali gani kwa sasa?


kyagata

kyagata

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2016
Messages
1,658
Likes
1,682
Points
280
kyagata

kyagata

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2016
1,658 1,682 280
nimejivika uhusika wa Lulu kwa kesi inayomkabili,nahisi ningekua ni mimi kabla ya hiyo tarehe13 Nov ndugu zangu wangekua wamenizika tayari kwa msongo wa mawazo
ila nampongeza kwa kuwa strong mpaka dakika hii.
 
Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2014
Messages
29,343
Likes
62,511
Points
280
Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2014
29,343 62,511 280
Hawezi kuwa strong wakati hajui nini majaji wataamua kuhusu maisha yake tarehe 13, kitu ambacho naamini atakua anakesha kwenye maombi kipindi hiki. Kikombe cha huyu binti ni kizito sana jamani. Namuombea alivuke salama jaribu hili tarehe 13.
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
29,363
Likes
82,289
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
29,363 82,289 280
Kama ni kuact Lulu ni actress mzuri sana. Alipotoka Segadance aliamua kuwa karibu na Mungu lakini ilikuwa acting ya muda mfupi.

Aliact kumjali mama Kanumba kama mama yake, miezi sita haikupita alimchamba mama wa watu tena Insta.
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
23,839
Likes
11,910
Points
280
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
23,839 11,910 280
Kama ni kuacha Lilu ni actress mzuri sana. Alipotoka Segadance aliamua kuwa karibu na Mungu lakini ilikuwa acting ya muda mfupi.

Aliact kumjali mama Kanumba kama mama yake, miezi sita haikupita alimchamba mama wa watu tena Insta.
Mlokole yule ila wa kizazi kipya
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,775
Likes
14,982
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,775 14,982 280
nimejivika uhusika wa Lulu kwa kesi inayomkabili,nahisi ningekua ni mimi kabla ya hiyo tarehe13 Nov ndugu zangu wangekua wamenizika tayari kwa msongo wa mawazo
ila nampongeza kwa kuwa strong mpaka dakika hii.
Waganga wanadinya! Kwa dhana ya kupeperusha upepo mbaya kwenye hukumu.
Watumishi uchwara wanaifiligisa wamalizapo kufanya bonge moja la maombezi!
Makarani wakware ndio nafasi yao 'kuiperuzi' kwa kisingizio wanampatia nyeti kutoka kwa jaji.

Inapata 'mailegi' ya kutosha na hiyo ndio hali yake kwa sasa.

Akiwafikiria mabwana jela! Yaani hana hamu kabisaaa!
 
Yamungu Athumani

Yamungu Athumani

Verified Member
Joined
Apr 23, 2016
Messages
281
Likes
242
Points
60
Yamungu Athumani

Yamungu Athumani

Verified Member
Joined Apr 23, 2016
281 242 60
Kwa wakati huu ndio humjua mungu kama yupo
kweli wanadamu tuna shangaza sana
utakuta kutwa yupo busy na jina la Mungu
Tunamuombea Heri
Akifungwa sio kwamba Kanumba Atarudi
 
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
20,479
Likes
20,993
Points
280
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
20,479 20,993 280
Hawezi kuwa strong wakati hajui nini majaji wataamua kuhusu maisha yake tarehe 13, kitu ambacho naamini atakua anakesha kwenye maombi kipindi hiki. Kikombe cha huyu binti ni kizito sana jamani. Namuombea alivuke salama jaribu hili tarehe 13.
Upo? Nakusalimia!
 
P

poa tu

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2016
Messages
1,182
Likes
1,600
Points
280
Age
47
P

poa tu

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2016
1,182 1,600 280
Mtoto kashaanza kucheza na mijibaba tangu anavunja ungo tayari ana ujasiri wa bibi huyo, hapo unajizungumzia wewe.
 

Forum statistics

Threads 1,235,128
Members 474,351
Posts 29,212,700