Hivi Lulu yuko katika hali gani kwa sasa?


Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
36,638
Likes
47,251
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
36,638 47,251 280
Anafanya photo shoot
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,763
Likes
19,326
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,763 19,326 280
Akiachiwa hura nakata rufaa,hiki kimalaya lazime kikanyee debe mara hii.
Chuki zako ni kwa sababu huna connection za kumla, nakupa ushauri wa bure tafuta pesa demu yoyote mzuri ukimtamani seriously lazima akuvulie chupi.

Utamchukia bure Lulu kumbe adui yako ni poverty.
 
Mtengwa II

Mtengwa II

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2017
Messages
855
Likes
1,296
Points
180
Mtengwa II

Mtengwa II

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2017
855 1,296 180
nakumbuka siku nilipotembelea snake park na kukuta sungura aliye hai ndani ya banda la chatu, wakati huo chatu hakua na habari nae!
 
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
4,590
Likes
5,086
Points
280
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2009
4,590 5,086 280
Kwa kifupi tu hear say zinasema yule Dr Chain anaekwenda mahakamani kila siku ya kesi alikata utepe Lulu akiwa na miaka 9. Hii ilikuwa rahisi kwani jamaa alikuwa wa mama kwanza
:(:(
Wanadamu wana dhambi dah! Miaka 9 mtoto kabisaaaa Lulu na yeye kha! Anyways hana remorse vile kuna watu nyuma yake walimjaza upepo mapema! Mtoto ana balaa huyu. Anyways Mungu amsimamie ikatendeke itakavyo mpendeza yeye.
 
Maxmizer

Maxmizer

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
3,929
Likes
3,228
Points
280
Maxmizer

Maxmizer

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
3,929 3,228 280
kama amerelax namna ile na muda wa kutuma picha insta anapata ,basi nasema anaachiwa mapema sana
 

Forum statistics

Threads 1,235,584
Members 474,641
Posts 29,227,899