Hivi kuna mkoa unakosa maadili kama Dar?

Hivi kuna mkoa unakosa maadili kama Dar?

Kipenzi Changu

Platinum Member
Joined
Aug 24, 2011
Posts
59,432
Reaction score
139,497
Nimezunguka Tanzania nzima sijawahi kuona mwanamke na mwanaume wasiojuana wakibebwa mshikaki na bodaboda. Hiki kitu unakikuta Dar pekee.

Nikiwa nimesimama, nikaona boda anapiga debe Ubungooo...Ubungooo huku akiwa amepakia abiria wa kike. Nikaamini kabisa labda anatafutwa abiria mwingine wa kike. Aaagh wapi, akaja jamaa akapanda nyuma ya yule dada boda likaondoka. Nikabaki kushangaa tu. Kumbe ndio utaratibu wao

Watu wa Dar es Salaama wana shida sana kwenye maadili
 
HN0BB89acAAEyan.jpg
 
Nimezunguka Tanzania nzima sijawahi kuona mwanamke na mwanaume wasiojuana wakibebwa mshikaki na bodaboda. Hiki kitu unakikuta Dar pekee.

Nikiwa nimesimama, nikaona boda anapiga debe Ubungooo...Ubungooo huku akiwa amepakia abiria wa kike. Nikaamini kabisa labda anatafutwa abiria mwingine wa kike. Aaagh wapi, akaja jamaa akapanda nyuma ya yule dada boda likaondoka. Nikabaki kushangaa tu. Kumbe ndio utaratibu wao

Watu wa Dar es Salaama wana shida sana kwenye maadili
Hiyo mbona ndiyo sahihi au wewe ni choko au basha ulitaka wanaume wabashiane ? Mbele mwanaume kati mwanamke nyuma mwanaume ndiyo standard...au wewe unapenda kupakatwa na kidume mwenzio nyuma ?mimi huwa naona fedhea sana mwanaume kukaa nyuma ya mwanaume mwenzie ...
 
Inasikitisha sababu umeshangaa kitu kidogo sana mpaka uituhumu Dar. Kuna vitu huko ukijionea si utasimulia ukoo? 😁😁😁

Mimi nlishangaa Iringa bajaji imebeba watu wa4[watatu nyuma, mmoja mbele na dereva], halafu ikawa inatafuta abiria mwingine.

Kumbe na seat ya dereva nayo inabeba abiria wawili na dereva anakuwa wa3😁😁😁
 
Nimezunguka Tanzania nzima sijawahi kuona mwanamke na mwanaume wasiojuana wakibebwa mshikaki na bodaboda. Hiki kitu unakikuta Dar pekee.

Nikiwa nimesimama, nikaona boda anapiga debe Ubungooo...Ubungooo huku akiwa amepakia abiria wa kike. Nikaamini kabisa labda anatafutwa abiria mwingine wa kike. Aaagh wapi, akaja jamaa akapanda nyuma ya yule dada boda likaondoka. Nikabaki kushangaa tu. Kumbe ndio utaratibu wao

Watu wa Dar es Salaama wana shida sana kwenye maadili
FB_IMG_1784726000849.jpg
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom