Hivi kuna madhara gani kuacha pombe ghafla?

Hivi kuna madhara gani kuacha pombe ghafla?

RoadLofa

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2017
Posts
1,992
Reaction score
4,411
Mambo vipi wadau?

Kama mnakumbuka kwenye tar 16/2025 nilileta uzi wa kuomba msaada wa kuacha pombe ,sasa kuanzia siku iyo sijanywa pombe baada ya kuzamilia kuacha kabisa ila sasa kuna shida imejitokeza yaani nasikia homa ,kichwa kuuma ,usiku nikilala ndoto kibao za ajabu ajabu , mwilini naskia kabisa kwenye mishipa kama kuna chemical zinamwagika zinahitaji pombe,naombeni ushauri je ni sahihi kuacha pombe ghafla? nikaze nitavuka tu na sitopata shida?
 
Sio sahihi kuacha pombe au chochote ulichokuwa unatumia kwa muda mrefu sana na kukizoea ghafla. Kunatakiwa upunguze, mfano ulikuwa unakunywa chupa kumi kwa siku au wiki unaweza ukapunguza zikawa tano, tatu, mbili, Moja na hatimaye unaacha kabisa

Kuacha pombe ghafla kunaweza kupelekea kupata hali inayoitwa withdrawal syndrome. Weka malengo, nia na tekeleza dhamira yako utafanikiwa.

Hiyo hali unayopota itaisha ondoa hofu.
 
Sio sahihi kuacha pombe au chochote ulichokuwa unatumia kwa muda mrefu sana na kukizoea ghafla. Kunatakiwa upunguze, mfano ulikuwa unakunywa chupa kumi kwa siku au wiki unaweza ukapunguza zikawa tano, tatu, mbili, Moja na hatimaye unaacha kabisa

Kuacha pombe ghafla kunaweza kupelekea kupata hali inayoitwa withdrawal syndrome. Weka malengo, nia na tekeleza dhamira yako utafanikiwa.
poa poa maana hapa nimeshapigika na homa ,na usiku ndoto kibao ata 10 na nyingine za kijinga kuna moja nimeota watu watatu wameniletea barua niende kwenye pombe ni balaa aisee hapa nilipo misuli ya mwili sielewi elewi
 
Utateseka siku 3 mpaka wiki. Baada ya hapo uta recover. Kunywa maji, juice, chakula kilaini, kula kwa awamu kidogo kidogo, pata mda wa kupumzika. Utakosa usingizi kwa siku kadhaa za mwanzo, hutaweza kula vizuri, mapigo ya moyo, etc, mwili utakua hovyo in short.Ukikaza siku nlizotaja hapo juu utatoboa mkuu. Niamini mimi
 
Utateseka siku 3 mpaka wiki. Baada ya hapo uta recover. Kunywa maji, juice, chakula kilaini, kula kwa awamu kidogo kidogo, pata mda wa kupumzika. Utakosa usingizi kwa siku kadhaa za mwanzo, hutaweza kula vizuri, mapigo ya moyo, etc, mwili utakua hovyo in short.Ukikaza siku nlizotaja hapo juu utatoboa mkuu. Niamini mimi
ni kweli.

Mwili utazoea. upe muda.

Pia siku ukijisikia kunywa nina bia zako 5. unitumie lipa namba😂😂😂😂 .
 
Mambo vipi wadau?

Kama mnakumbuka kwenye tar 16/2025 nilileta uzi wa kuomba msaada wa kuacha pombe ,sasa kuanzia siku iyo sijanywa pombe baada ya kuzamilia kuacha kabisa ila sasa kuna shida imejitokeza yaani nasikia homa ,kichwa kuuma ,usiku nikilala ndoto kibao za ajabu ajabu , mwilini naskia kabisa kwenye mishipa kama kuna chemical zinamwagika zinahitaji pombe,naombeni ushauri je ni sahihi kuacha pombe ghafla? nikaze nitavuka tu na sitopata shida?
Isije kuwa unatupanga tuu

Unataka kurudi vitu virefu kijanja, 😀
 
Mambo vipi wadau?

Kama mnakumbuka kwenye tar 16/2025 nilileta uzi wa kuomba msaada wa kuacha pombe ,sasa kuanzia siku iyo sijanywa pombe baada ya kuzamilia kuacha kabisa ila sasa kuna shida imejitokeza yaani nasikia homa ,kichwa kuuma ,usiku nikilala ndoto kibao za ajabu ajabu , mwilini naskia kabisa kwenye mishipa kama kuna chemical zinamwagika zinahitaji pombe,naombeni ushauri je ni sahihi kuacha pombe ghafla? nikaze nitavuka tu na sitopata shida?
Fanya mazoezi kula matunda sana na epuka kuwaza na kutembelea vijiwe vya pombe. Chagua kitu kingine mbadala
 
poa poa maana hapa nimeshapigika na homa ,na usiku ndoto kibao ata 10 na nyingine za kijinga kuna moja nimeota watu watatu wameniletea barua niende kwenye pombe ni balaa aisee hapa nilipo misuli ya mwili sielewi elewi
Pega vyombo wewe acha KULIA LIA wambie wakupe ka K vant kadogo hapo uanze nako mzee wa halmashauri/ six digits.
Mshahara si upo?
 
Ni kinyume na madhara! Wengi tulikuwa hivyo tukaacha ghafla na sasa tuko vizuri.
 
Back
Top Bottom