Hivi huyu Wastara hana ndugu zake?

Hivi huyu Wastara hana ndugu zake?

Kwanza hana njaa Wastara, kwao wanamiliki maduka ya Sonara miaka na miaka, shida ya huyo Dada anapenda maisha ya gharama, anapenda kuishi kama wanawake wa kiarabu wa Oman au Saudia,

Ila mchangieni tu mengine atajua yeye na Mola wake 😀😀
Na huwa anaenda Oman kukaa kwa ndugu zzke nadhan ana asili ya uarabu ,mi nilidhanig atatulia na yule bwana mbunge ana hela
 
View attachment 3345417

Huyu Dada tangu nifahamu habari zake mara zote nimemsikia akiumwa na akiomba misaada ya matibabu.

Sina Nia mbaya na wala sina shida yoyote na kuomba kwake, Bali nauliza tu kwamba Je huyu Dada ni Yatima au ametengwa na Ndugu zake?

Mbona hata sisi tunauguliwa lakini tunajikusanya na kuchangia matibabu ya Ndugu zetu na mara kadhaa tumesafirisha ndugu kutibiwa hadi India na kwingineko, Ndugu wa huyu Wastara hawakooni hilo, mpaka ndugu yao kutwa kucha kwenye media kuomba misaada, hawaoni Aibu?

Hata kama serikali ina hela, lakini inawezekanaje msaada wake uwe kwa Wastara tu miaka yote, nani amesahau Wagonjwa waliopona lakini hawaruhusiwi kuondoka mawodini hadi ndugu zao walipe bili za matibabu, Je hao hawastahili kulipiwa na serikali?
Wale mabwanaa zakeee waliompitiaa leoo wamemkimbiaa WOTEE sijui anaumwa nn jamani loh
 
Tumeshamsamehe Yanga
Na nyie msamehee
 

Attachments

  • IMG-20250525-WA0059.jpg
    IMG-20250525-WA0059.jpg
    54.6 KB · Views: 19
Masihamie CHAUMA tu
 

Attachments

  • IMG-20250525-WA0074.jpg
    IMG-20250525-WA0074.jpg
    16 KB · Views: 21
View attachment 3345417

Huyu Dada tangu nifahamu habari zake mara zote nimemsikia akiumwa na akiomba misaada ya matibabu.

Sina Nia mbaya na wala sina shida yoyote na kuomba kwake, Bali nauliza tu kwamba Je huyu Dada ni Yatima au ametengwa na Ndugu zake?

Mbona hata sisi tunauguliwa lakini tunajikusanya na kuchangia matibabu ya Ndugu zetu na mara kadhaa tumesafirisha ndugu kutibiwa hadi India na kwingineko, Ndugu wa huyu Wastara hawakooni hilo, mpaka ndugu yao kutwa kucha kwenye media kuomba misaada, hawaoni Aibu?

Hata kama serikali ina hela, lakini inawezekanaje msaada wake uwe kwa Wastara tu miaka yote, nani amesahau Wagonjwa waliopona lakini hawaruhusiwi kuondoka mawodini hadi ndugu zao walipe bili za matibabu, Je hao hawastahili kulipiwa na serikali?
ni mzanzibari, ndugu zake wengine alisema wapo oman, samia pia lazima atakuwa ndugu yake. mchangieni kama mnacho, msimseme, hajawalazimisha.
 
Wasanii wa Tanzania wanaishi maisha fake sijapata kuona, kwa Msukuma tu wa kijijini akiwaona wanavyojipost mtandaoni atafikiri ni watu wa maana, subiri sasa waumwe, wanailalamikia serikali utafikiri serikali ndiyo iliyowafanya waugue.
 
Huyu alilirogwa na Sadifa maana jamaa mshirikina sana yule.
 
Ndugu zake ndio nyie Watanzania , mchangieni ndugu yenu
 
Back
Top Bottom