The Legacy
JF-Expert Member
- Jun 1, 2022
- 8,636
- 16,997
Ok,nimekumbuka mwache apige shimo kwanza.😂😂Mbona aliolewa na mbunge,. Kwa tabia zake ni ngumu mno mtu kumvumilia
Ok,nimekumbuka mwache apige shimo kwanza.😂😂Mbona aliolewa na mbunge,. Kwa tabia zake ni ngumu mno mtu kumvumilia
Saizi wasimpe hela,. Waende nae hospitali wakalipe bili maana 15m za magu alienda kupiga tu picha na kurudi,. Na ya mume wake tena wala risiti hakurudi nazo baba wa watu akashindwa kupewa hela zake bungeni na ndio ikawa mwisho waoOk,nimekumbuka mwache apige shimo kwanza.😂😂
Why hakupewa hela zake yule mzeeSaizi wasimpe hela,. Waende nae hospitali wakalipe bili maana 15m za magu alienda kupiga tu picha na kurudi,. Na ya mume wake tena wala risiti hakurudi nazo baba wa watu akashindwa kupewa hela zake bungeni na ndio ikawa mwisho wao
Wangempaje hela bila vithibitisho kutoka hospitali??,. Bila receipts za kuprove gharama za matibabu??Why hakupewa hela zake yule mzee
Tapeli aliyetukuka.View attachment 3345417
Huyu Dada tangu nifahamu habari zake mara zote nimemsikia akiumwa na akiomba misaada ya matibabu.
Sina Nia mbaya na wala sina shida yoyote na kuomba kwake, Bali nauliza tu kwamba Je huyu Dada ni Yatima au ametengwa na Ndugu zake?
Mbona hata sisi tunauguliwa lakini tunajikusanya na kuchangia matibabu ya Ndugu zetu na mara kadhaa tumesafirisha ndugu kutibiwa hadi India na kwingineko, Ndugu wa huyu Wastara hawakooni hilo, mpaka ndugu yao kutwa kucha kwenye media kuomba misaada, hawaoni Aibu?
Hata kama serikali ina hela, lakini inawezekanaje msaada wake uwe kwa Wastara tu miaka yote, nani amesahau Wagonjwa waliopona lakini hawaruhusiwi kuondoka mawodini hadi ndugu zao walipe bili za matibabu, Je hao hawastahili kulipiwa na serikali?
Akichangiwa pesa anaenda kufanya shopping kuja kuwaringishia.Dada anajua kulalamika huyu sijawahi ona mgonjwa wa aina yake
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣Labda inawezekana amerukwa na akili
Tabata alihama?Kwanza hana njaa Wastara, kwao wanamiliki maduka ya Sonara miaka na miaka, shida ya huyo Dada anapenda maisha ya gharama, anapenda kuishi kama wanawake wa kiarabu wa Oman au Saudia,
Ila mchangieni tu mengine atajua yeye na Mola wake 😀😀
WATU WA HIVI WAPO. YAANI HAWA WATU KILA KITU NI FURSA KWAO. AKIUMWA NI FURSA, AKIPATA AJALI NI FURSA. KILA KITU NI FURSA KWAKE.View attachment 3345417
Huyu Dada tangu nifahamu habari zake mara zote nimemsikia akiumwa na akiomba misaada ya matibabu.
Sina Nia mbaya na wala sina shida yoyote na kuomba kwake, Bali nauliza tu kwamba Je huyu Dada ni Yatima au ametengwa na Ndugu zake?
Mbona hata sisi tunauguliwa lakini tunajikusanya na kuchangia matibabu ya Ndugu zetu na mara kadhaa tumesafirisha ndugu kutibiwa hadi India na kwingineko, Ndugu wa huyu Wastara hawakooni hilo, mpaka ndugu yao kutwa kucha kwenye media kuomba misaada, hawaoni Aibu?
Hata kama serikali ina hela, lakini inawezekanaje msaada wake uwe kwa Wastara tu miaka yote, nani amesahau Wagonjwa waliopona lakini hawaruhusiwi kuondoka mawodini hadi ndugu zao walipe bili za matibabu, Je hao hawastahili kulipiwa na serikali?
Ok nimekuelewa nilidhani ni hela za mafao ya ubunge.Wangempaje hela bila vithibitisho kutoka hospitali??,. Bila receipts za kuprove gharama za matibabu??
Yaani ni kama mtu akwambie alienda kutibiwa na hata kadi hana,.
MsaidieniKwahiyo?
Tangu afiwe na mme wake Sajuki, hajawahi kuwa sawa huyu binadamuView attachment 3345417
Huyu Dada tangu nifahamu habari zake mara zote nimemsikia akiumwa na akiomba misaada ya matibabu.
Sina Nia mbaya na wala sina shida yoyote na kuomba kwake, Bali nauliza tu kwamba Je huyu Dada ni Yatima au ametengwa na Ndugu zake?
Mbona hata sisi tunauguliwa lakini tunajikusanya na kuchangia matibabu ya Ndugu zetu na mara kadhaa tumesafirisha ndugu kutibiwa hadi India na kwingineko, Ndugu wa huyu Wastara hawakooni hilo, mpaka ndugu yao kutwa kucha kwenye media kuomba misaada, hawaoni Aibu?
Hata kama serikali ina hela, lakini inawezekanaje msaada wake uwe kwa Wastara tu miaka yote, nani amesahau Wagonjwa waliopona lakini hawaruhusiwi kuondoka mawodini hadi ndugu zao walipe bili za matibabu, Je hao hawastahili kulipiwa na serikali?